Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Thế là đỗ rồi bạn ơi :D mình cũng được thông báo lúc này. Chúc mừng bạn nhé ^^ Hẹn gặp này thứ 3 tuần tới này

Thế là mọi người đc thông báo hết rồi à, không qua đc cánh cửa hẹp này rồi .

T đký là cán bộ nghiệp vụ. còn hôm đi pvan thi họ hỏi la em muon lam vi tri gi, t bao em muon lam nhan vien tín dụng b ạ:)

Mọi người có ai hỏi được mình đỗ vị trí gì ko? Sao bên nhân sự gọi mà ko thấy nói gì nhỉ? Chẳng lẽ đến thứ 3 ký HĐ mới biết mình đc nhận làm vị trí gì thì cũng khoai phết nhỉ :-(

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Mọi người đừng vội mất hi vọng. theo như mình thấy mới có 3 bạn hoặc là 2 bạn chính thức kêu đỗ trêu ub. và theo 1 nguồn tin ko chính thức, thì do danh sách dài nên chưa gọi hết. maybe!

- - - Updated - - -

Mọi người có ai hỏi được mình đỗ vị trí gì ko? Sao bên nhân sự gọi mà ko thấy nói gì nhỉ? Chẳng lẽ đến thứ 3 ký HĐ mới biết mình đc nhận làm vị trí gì thì cũng khoai phết nhỉ :-(
bạn ơi, bạn có thể cho mình biết bạn tên gì đc ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên