Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

huhu, mọi người cho em xin ít kinh nghiệm phỏng vấn với ạ, chứ trước giờ em toàn tạch vòng phỏng vấn, chả biết làm thế nào :((
Giới thiệu về bản thân thì nên gthiệu những j thế ạ? @.@
Mà bên VCB pv có hỏi nghiệp vụ nhiều không cả nhà?

Có ai mai pv nhưng vẫn lên đấy xem hk? mình đi 1 mình buồn quá..rủ ai đi cùng cho vui

chắc hơn 100 bạn phỏng vấn đợt này đều cầu mong bão tan mưa tạnh, cảm động thấu trời nên hôm nay nắng chang chang ;))
các bạn mai đi nhớ ăn uống no nê vào nhớ :D

Hội đồng thi có 6 người thì phải... câu hỏi đầu tiên là hãy tự giới thiệu về bản thân, sau đó thì tùy những gì bạn đã giới thiệu về bản thân mình, hội đồng thi sẽ hỏi các câu tiếp theo... Người nào có kinh nghiệm làm việc rồi thì chắc sẽ có nhiều thứ để nói.... Hôm nay mình phải chờ gần 3 tiếng mới đến lượt phỏng vấn ( trễ tiến độ khoảng 2 tiếng so với kế hoạch viết trên giấy báo pv)... Lúc ngồi chờ thấy nhiều bạn đi làm rồi nên rất tự tin, chưa vào phỏng vấn mà đã "chém" rất giỏi, làm mình cũng nao núng, hơi lo lắng chút xíu nhưng cuối cùng thì cũng happy vì đã đủ kiên nhẫn để chờ và hoàn thành phần thi của mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên