Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Bác này thi ở chi nhánh nào mà kêu iu cả chị nhân sự thế,hôm đấy ngóng mỏi cổ chả thấy chị nhân sự nào xinh xinh một tý :))( hay m k để ý nhở)
Em kết chị nhân sự bên Ba Đình bác ạ :D. Năm ngoai có việc bận không đi pv dc thấy chị ấy gọi điện nhiệt tình, chu đáo quá nên e kết, chẳng biết mặt mũi chị ấy thế nào :)). ấn tượng 1 người thành ra thích cả :)). năm nay Ba Đình không tuyển tín dụng nên e thử cơ hội bên sở :D, thấy cũng mong manh lắm

thi xong về rõ là buồn vì nhiều câu sai ngu quá. Xác định là khả năng tạch rõ cao thế mà vẫn hóng. Đợi khi nào có kq trượt thật thì lại buồn tiếp. Hy vọng mong manh[-O<

Các mem HN thi rồi cho mình hỏi với, đợt tuyển tập trung này các vị trí có thi cùng đề như năm ngoái không? Ví dụ Nhân viên QHKH với GDV ý. Mình hỏi để còn biết đường chuẩn bị cho đợt thi sắp tới ở trong này:D. Cảm ơn các bạn trước nha:x

Các mem HN thi rồi cho mình hỏi với, đợt tuyển tập trung này các vị trí có thi cùng đề như năm ngoái không? Ví dụ Nhân viên QHKH với GDV ý. Mình hỏi để còn biết đường chuẩn bị cho đợt thi sắp tới ở trong này:D. Cảm ơn các bạn trước nha:x

vẫn thi chung bạn ạ, khối nghiệp vụ thẻ, gdv, thanh toán... thi cùng nhau hết

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính &amp; các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Em kết chị nhân sự bên Ba Đình bác ạ :D. Năm ngoai có việc bận không đi pv dc thấy chị ấy gọi điện nhiệt tình, chu đáo quá nên e kết, chẳng biết mặt mũi chị ấy thế nào :)). ấn tượng 1 người thành ra thích cả :)). năm nay Ba Đình không tuyển tín dụng nên e thử cơ hội bên sở :D, thấy cũng mong manh lắm

Hóa ra bác này kết mỗi giọng nói :)) cứ chờ đợi và hy vọng thôi,chúc bác may mắn :D

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính &amp; các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Hóa ra bác này kết mỗi giọng nói :)) cứ chờ đợi và hy vọng thôi,chúc bác may mắn :D

Em kết thái độ nhiệt tình mà bác :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back