Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

tháng 7 bọn mình ms có giấy chứng nhận tạm thời cơ mà, hiếm lắm mới thấy VCB có đợt tuyển nhiều, thôi liều vậy :3

Anh ơi, phiếu cam kết có chắc chắn được nhận hồ sơ ko ạ ? Em gọi lên CN Thành Công hỏi thì người ta bảo là phải đủ hồ sơ, chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì k đc :(((((((, chán quá
Cứ đi nộp đi bạn, dù sao cũng có mất gì đâu.
Ko đi nộp là mất cơ hội đó.
1 lời khuyên cho bạn, nên đi nộp càng sớm càng tốt, nộp muộn sẽ khắt khe hơn đó.

Năm trước thằng bạn m đi nộp mà chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp,vẫn được nhận,vẫn được đi thi,bảng điểm của nó là loại xuất sắc vs có bằng toefl rồi. Cho thấy là Vietcombank sẽ k bỏ lỡ các ứng viên xuất sắc đâu,các bạn chưa có bằng cứ tự tin mà đi nộp

Các bạn ui cho mình hỏi, có đc vừa nộp hồ sơ ở chi nhanh Hoàn Kiếm vừa nộp ở SGD ko ?

cũng muốn bon chen nhưng SGD hot thế này kiểu gì cũng đo chiều cao, mà đo chiều cao kiểu gì cũng bị hụt, mình 1m55 mà đo chỉ còn 1m53 kinh nghiệm đau thương năm ngoái :(

Không biết ai có thông tin tuyển dụng chỉ tiêu từng chi nhánh ko thì share cái nhỉ?

Mình vào web cua Vietcombank ma tim mãi ko thấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back