Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

Thi ở tầng 10 trụ sở VCB nơi nộp hso ak c ak
Có ai đi lấy giấy thông báo thi tuyển về chưa? Hôm qua đến lấy mà quên mất danh sách thi gồm bn người rồi :-(

ui vừa hqua mình đi lấy thẻ dự thi NHNN, lại trùng lịch rùi, mong là k trùng lịch phỏng vấn Vietinbank nữa huu

- - - Updated - - -

ah, k đi lấy thẻ dự thi được thì chắc vẫn đi thi bt được mọi người nhỉ

thi tập trung ở hà nội mà sao chi nhánh tỉnh vẫn chưa nhận được tin nhắn nhỉ, cầu mong ko trùng với lịch thi NHNN, ko thì mình chán lắm đây, hichic

ps:/ Dam dep - Vay dep

Có ai ở chi nhánh tỉnh nhận được thông báo gì về giấy dự thi không. Chẳng lẽ mình rớt từ vòng gửi xe >"<

Có ai ở chi nhánh tỉnh nhận được thông báo gì về giấy dự thi không. Chẳng lẽ mình rớt từ vòng gửi xe >"<
t ở chi nhánh Hưng Yên vừa nhận đc thông báo lúc 11h sáng nay c a,a ý thông báo lịch thi, nhưng k thấy bảo đi lấy giấy dự thi

Thi ở tầng 10 trụ sở VCB nơi nộp hso ak c ak
Có ai đi lấy giấy thông báo thi tuyển về chưa? Hôm qua đến lấy mà quên mất danh sách thi gồm bn người rồi :-(

hum nay mình đi lấy giấy báo dự thi thấy danh sách thi 117 người, hjc choáng quá, không biết chỉ hà nội hay cả các chi nhánh khác nữa huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên