Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

em cũng nộp vị trí này rùi, nhưng em chưa đi thi ngân hàng bao giờ cả, ai có kinh nghiệm share em một chút được không? Em cảm ơn hjhj

Có bạn nào nhận được thông báo đi thi chưa ạ, hóng mãi mà chưa thấy có thông báo, sốt ruột quá :-s

Có bạn nào đã đi nhận giấy bào thi chưa ạ. Mình nhận được tin nhắn chiều nay là đi lấy trước ngày 6/11 nhưng lại sợ lịch thi trùng với bên NHNN. Bạn nào đi lấy rùi thì nói giúp mình cái lịch thi là khi nào nhé!. Cảm ơn nhiều!

Có bạn nào đã đi nhận giấy bào thi chưa ạ. Mình nhận được tin nhắn chiều nay là đi lấy trước ngày 6/11 nhưng lại sợ lịch thi trùng với bên NHNN. Bạn nào đi lấy rùi thì nói giúp mình cái lịch thi là khi nào nhé!. Cảm ơn nhiều!

đùa hay thật vậy người??? bạn có chắc là sgd đã nhắn tin báo đến lấy báo thi ko???

thi tập trung ở hà nội mà sao chi nhánh tỉnh vẫn chưa nhận được tin nhắn nhỉ, cầu mong ko trùng với lịch thi NHNN, ko thì mình chán lắm đây, hichic

mình cũng đã nhận được tn đến lấy giấy báo dự thi, ai đã lấy rồi cho mình biết hôm nào thi với, nghi lại thi vào t7
rồi vì VCB hay thi vào t7 lắm, lại trùng lịch thi với NHNN haizzz:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back