sr các bạn cho phép mình đào mộ lên 1 tí nhé, chả là chiều nay có chị nhân sự bên SGD VCB gọi thứ 4 tuần sau lên pv đợt tuyển dụng này nè, có ai gặp trường hợp như mình không ạ, ở trên này thì các bạn đi làm hết cả rồi mà

Có tớ bạn nè, từ lâu rùi, nghĩ là trượt rùi.hic.ban cug pvan gdv à
t thì nghĩ chắc chắn đã trượt rồi chứ, vì mọi người đi làm từ lâu rồi mà, t pv tín dụng c ah, tự dưng hôm nay lại được gọi điện, vui thật, chắc mình vớt vát rồi, ah mà bạn cũng pv 9h ngày t4 10/9 hả bạn

Mình cũng vừa nhận được điện thoại gọi phỏng vấn này. Cũng 10/9 lúc 9h. Sao lại có đợt này nhỉ. Thấy mọi người đỗ là đi khám sức khỏe gặp mặt rồi mà.

Mình cũng vừa nhận được điện thoại gọi phỏng vấn này. Cũng 10/9 lúc 9h. Sao lại có đợt này nhỉ. Thấy mọi người đỗ là đi khám sức khỏe gặp mặt rồi mà.
chắc cái này vớt những người lượt sau rồi, mà kiểu dự bị như sacombank thì nản luôn, thôi cứ chiến đã tính sau

sr các bạn cho phép mình đào mộ lên 1 tí nhé, chả là chiều nay có chị nhân sự bên SGD VCB gọi thứ 4 tuần sau lên pv đợt tuyển dụng này nè, có ai gặp trường hợp như mình không ạ, ở trên này thì các bạn đi làm hết cả rồi mà
có mình cũng thế...nói chung là cứ tới coi sao, trôi về cuối năm thường bank nhiều việc mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên