Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Mọi người cho mình hỏi có ai nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời mà được gọi ko?

Mọi người cho mình hỏi có ai nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời mà được gọi ko?
mình cũng nộp giấy cn tn tạm thời, vẫn đc gọi mà. cũng chả rõ nó xét theo tiêu chí j.đứa bạn mình = giỏi, các tiêu chí khác đều ngon mà k đc gọi :D

Các anh chị đi thi về chia sẻ dạng đề thi viết như thế nào cho hậu bối bọn em tham khảo với ạ. Em cám ơn ạ.

Đề thi có nghiệp vụ và tiếng anh. Nghiệp vụ hỏi đủ thứ cu ri cụ tỉ: các chính sách kinh tế vĩ mô, các chính sách của NHNN, rồi VCB có bn chi nhánh, rồi chi tiết nghiệp vụ - mình thi tài chính thì hỏi về khấu hao, tính lãi KH... Ngoài ra nghiệp vụ có hỏi 1 câu tự luận ngắn. Tiếng Anh thì thi giống kiểu thi tốt nghiệp cấp 3: multiple choice, tìm lỗi sai, đọc hiểu. Đề nhìn chung là dài, phải làm tập trung thì mới kịp.

Mình vừa được gọi chiều nay lên lấy giấy báo phỏng vấn vị trí DVKH. có bạn nào được gọi chưa? Không biết vị trí này thì ôn tập phỏng vấn gì đây?

Bạn Hamy hamy qua vòng thi viết rồi à, lúc nào thì phỏng vấn vậy bạn, híc mình chưa được gọi, chắc trượt rồi, tiếc
nuối quá, hóng mãi mới được thi, hix hix.

Mình cũng được gọi chiều lên lấy giấy báo, cuối tuần sẽ phỏng vấn thì phải. Vị trí Tài chính.

mình cũng mới được gọi pv chiều nay nè. lên tầng 15 phòng tổ chức cán bộ tòa nhà vietcombank đúng ko mọi người

hamy hamy khi nào thì cậu phỏng vấn thế? tớ cũng thi dịch vụ khách hàng mà chưa đc gọi phỏng vấn? hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên