Vietcombank [HOT] Vietcombank CN TPHCM tuyển dụng 34 cán bộ (GDV, NV Tín dụng, TTQT…) [10.06.2013]

[MENTION=181127]khungkhungdiendien[/MENTION]: ra la thế. Hai người nì thân thiết quá nhỉ :))
Thân chứ m, đồng nghiệp of t moh :)) Thế m làm được k, t thì tèo rồi đó 8-x

- - - Updated - - -

à, cho mình hỏi thêm 1 câu hỏi khá tế nhị nha, vì đối với các chi nhánh trung tâm tp.hcm yêu cầu là bằng đại học khá của ngân hàng, kte, ngoaithuong, sao lúc ký tên mình vẫn thấy tên các trường: đh sư phạm kỷ thuật, đh mở, đh hùng vương.

sao nghe nói là đã qua vòng loại hồ sơ gắt gao rồi mà.

ko hiểu. mình ko đánh giá thấp tên trường nào hết nha, xin đừng ném đá mình, ý mình chỉ ko rõ là thông tin tuyển dụng như vậy đã rõ ra đó, sao vẫn có x, , y, z, ........ai hiểu trả lời dùm mình đi.
cùng câu hỏi :)) Thiệt tình, rất hại não, cái đề đã khoai vậy rồi còn fải gặp cái zụ này nữa

Cho mình hỏi,mình có nghe nói là 1 câu chỉ đc chọn 1 đáp án,ai mà chọn rồi sửa lại đáp án là ko dc chấm cả bài thi lun phải ko mọi người.
Ai có thông tin gì giải đáp thắc mắc dùm mình nha.
Mình lỡ sai 1 câu rồi sửa lại ko bít có bị loại bài thi ko nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hihi, không có dụ đó đâu bạn, bạn chỉ ko dc chấm điểm câu đó thoy, hehe,don't worry :)
Cho mình hỏi,mình có nghe nói là 1 câu chỉ đc chọn 1 đáp án,ai mà chọn rồi sửa lại đáp án là ko dc chấm cả bài thi lun phải ko mọi người.

mình thấy phần lư ý có nói là không sửa chữa, bôi, xóa đáp án, nhưng chắc chỉ ko chấm câu đó thôi, ko đến nỗi hủy bài đâu bạn, yên tâm

[MENTION=17309]hongbui12[/MENTION]: trước khi vô thi t đã xác định là tạch rùi, đi thi cho biết thui m ơi.:((

chi nhánh hcm hôm thi bao nhiêu người dzậy các bạn, chắc đông

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199