[HOT] Tổng hợp thưởng 30/04 và 01/05 năm 2013 của các Bankers!!!!

Re: [HÓNG] Chi động viên 30-4 và 1/5

GP.Bank 500k/người các bác ạ=)). Bằng tiền thưởng tết luôn nên đù bé bọn em cũng rất phấn khỏi vì tâm lý chuẩn bị là không được gì:))
PG.Bank không thưởng tiền mà được chuyến du lịch, đi đâu thì tùy chi nhánh, chỗ con bạn em đi Đà Nẵng - Hội An phải đóng thêm 800k/người. Ở nhà thì không được xu nào:))

Các bác MB chỉ đưa tin ở bản tin nội bộ cái chung nhất thôi chứ mỗi CN còn thưởng thêm thì tính sao nổi. Thank các bac đã cung cấp thông tin

Tin chính thức chưa bạn, mình ở HO, nghe đồn là được 1,5 tr mà:)

- - - Updated - - -

GP.Bank 500k/người các bác ạ=)). Bằng tiền thưởng tết luôn nên đù bé bọn em cũng rất phấn khỏi vì tâm lý chuẩn bị là không được gì:))
PG.Bank không thưởng tiền mà được chuyến du lịch, đi đâu thì tùy chi nhánh, chỗ con bạn em đi Đà Nẵng - Hội An phải đóng thêm 800k/người. Ở nhà thì không được xu nào:))
Tin chính thức chưa bạn. Mình ở HO PG, nghe đồn là 1,5 tr mừ :)

:-ss tháng này đang nợ đìa ra, được thêm đồng nào hay đồng đấy để trả nợ. Các bạn có cảm thấy cám cảnh cho làm việc trong NH thời gian này không @@

Bạn ở HO của GP hay PG, mình cũng ở HO của GP đây, tiền chuyển về tài khoản rồi mà bạn:)

Bạn ở HO của GP hay PG, mình cũng ở HO của GP đây, tiền chuyển về tài khoản rồi mà bạn:)
Mình ở PG, tại vì thấy bạn nói "PG.Bank không thưởng tiền mà được chuyến du lịch, đi đâu thì tùy chi nhánh, chỗ con bạn em đi Đà Nẵng - Hội An phải đóng thêm 800k/người. Ở nhà thì không được xu nào" :). Mình chưa thấy có thông tin chính thức nhưng ngồi gần fong nhân sự, thấy đồn là 1,5 tr. Đang ngóng, hì

Chưa thấy gì nhỉ!Chỉ còn ngày nay và ngày mai...cố đợi nào!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên