Ôi mấy bác nhận được mail cho mình xin cái mail với! Nhận tin đỗ nhưng chẳng thấy mail đâu! Hay gọi lên phòng nhân sự nhỉ? Các bác có thì cho mình số đt với :D
Many thankssssssssssss

Ôi mấy bác nhận được mail cho mình xin cái mail với! Nhận tin đỗ nhưng chẳng thấy mail đâu! Hay gọi lên phòng nhân sự nhỉ? Các bác có thì cho mình số đt với :D
Many thankssssssssssss
Đây này c à
TECHCOMBANK trân trọng thông báo bạn đã trúng tuyển chương trình tuyển dụng và đào tạo tập trung tạiTECHCOMBANK (thời gian phỏng vấn và thi tuyển: tháng 11 & 12 năm 2014). Thông tin chi tiết như bên dưới:
+ Vị trí công việc: Giao dịch viên
+ Địa điểm công tác sau đào tạo: Yên Mỹ/ Hà Nội
Lưu ý:
+ Thời gian đào tạo dự kiến bắt đầu từ:19/01/2015
+ Techcombank sẽ thông báo thời gian và địa điểm tiếp nhận chính thức trong vòng 7-10 ngày tới

Trân trọng,

Đây này c à
TECHCOMBANK trân trọng thông báo bạn đã trúng tuyển chương trình tuyển dụng và đào tạo tập trung tạiTECHCOMBANK (thời gian phỏng vấn và thi tuyển: tháng 11 & 12 năm 2014). Thông tin chi tiết như bên dưới:
Lưu ý:
+ Techcombank sẽ thông báo thời gian và địa điểm tiếp nhận chính thức trong vòng 7-10 ngày tới

Trân trọng,
Sao cậu đc ghi rõ là yên mỹ nhỉ. Tớ chỉ đc ghi là làm ơr Hà Nội thôi. Sau đào tạo xong họ có cho chọn địa điểm ko biết, chứ họ cho lên sóc sơn hà nội thì chắc cũng nghỉ.

Đây này c à
Lưu ý:

Trân trọng,

về Yên Mỹ sẽ là chị Gấm giám đốc nhé.

mng cho e hỏi với ạ, SV sắp tốt nghiệp, t2-3 mới có bằng thì nộp vào tech có có cơ hội k ạ?
Và ở tech có mà trượt trong 6th gần đây thì có được nộp hồ sơ lại k ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên