bạn halo lần trước thi cùng ca với mình này! Chờ dài cả cổ chưa có kết quả nhỉ :( Kiểu gì cũng cuối tuần này thi phải không mấy bạn?

hôm 24 mình thi ca 9h45 ở phòng hội trường, phòng hôm đấy chủ yếu thi gdv, qhkh cá nhân/ dn mỗi vị trí có khoảng 6,7 ng thi thì phải, mình cũng thi qhkhcn, không biết do ít ng thi 2 vị trí này hay các phòng khác thi qhkhcn full nên 6,7 ng này đc đẩy sang phòng thi gdv ko nhỉ :(

hôm 24 mình thi ca 9h45 ở phòng hội trường, phòng hôm đấy chủ yếu thi gdv, qhkh cá nhân/ dn mỗi vị trí có khoảng 6,7 ng thi thì phải, mình cũng thi qhkhcn, không biết do ít ng thi 2 vị trí này hay các phòng khác thi qhkhcn full nên 6,7 ng này đc đẩy sang phòng thi gdv ko nhỉ :(
mình apply 2 vị trí gdv và qhkh nên k biết đc gọi vị trí nào test lúc đăng kí trên tờ thi thì nguyện vọng mình điền gdv thi xong quay ra kí vào danh sách thì thấy ngân hàng ghi vị trí của mình là qhkh. Nói chung là chờ đợi thôi cũng k biết. mình cũng thi 9h45 ngày 24 phòng hội trg đây.

ôi, xem comment của các bạn mà thấy hoang mang quá, hixx :( mình cũng mới test hôm 25 vừa rồi, lo lắng ko biết kết quả như nào đây :(

p/s: chào tất cả mọi người :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back