Chị hôm qua dc đi pv tiếp mà, lúc đó mấy ổng giám đốc nói gì hả chị. Mọi ng hqua đi tiếp chưa ai nhận được tn đâu chị ơi. Mà các ổng bảo những ng hôm qua đi là đỗ hết rồi mà, chỉ xem xét nguyện vọng và để xem vị trí nào là phù hợp nhất mà chị
Uh! Nhưng chị hoang mang quá! Họ có tn mình ko nên sốt ruột lắm. :v

Uh! Nhưng chị hoang mang quá! Họ có tn mình ko nên sốt ruột lắm. :v
em cũng chưa thấy gì nên hơi sốt :D nhưng hôm qua họ ghi thẳng em vào Sme rùi nên cũng đỡ lo. Em chỉ lo 17 người hôm qua có đào tạo như những ng khác k. Hay là khác. Nghe mọi ng bảo mai đi khai giảng rùi mà :))

em cũng chưa thấy gì nên hơi sốt :D nhưng hôm qua họ ghi thẳng em vào Sme rùi nên cũng đỡ lo. Em chỉ lo 17 người hôm qua có đào tạo như những ng khác k. Hay là khác. Nghe mọi ng bảo mai đi khai giảng rùi mà :))
Uh! Mai khai giảng mà em. hic. Có gì thì thông báo sớm để còn biết đường nhỉ. hic

có ai như e ko??? Dù chưa tốt nghiệp , e vẫn tham gia pv nhóm và đã dc nhận hồ sơ rùi. Nhưng từ đó bạt vô âm tín. Tại e thấy tech trượt cũng gửi mail thông báo mà. :(

Mấy hôm rồi có đọc đc mấy bạn nói về chn cửa sau và thái độ các anh chị PV bên Tech.Mình cũng xin đc chia sẻ quan điểm bản thân:

Mình thi KHDN . Thực ra thấy các bạn comment về thái độ bên Tech mình cũng lo. Tuy nhiên chắc cũng tùy cảm giác của mỗi ng b ạ. 1 là ấn tg khi gặp mình lần đầu,2 là ấn tg về cách nói chuyện lúc đầu. Nếu ngta thấy mình thú vị thì cuộc nchuyen sẽ thoải mái hơn. Như mình thì toàn ngồi hỏi các câu hỏi vui thôi. ( như kiểu 1m70 mà cũng chơi bóng rổ á T_T) (vì trc mới chỉ thực tập chứ chưa đi làm, mà mình cũng chỉ học hệ liên kết thôi, mình cũng ko có ngquen làm tech, ko có họ hàng làm ngân hàng, 2 phần đó trong CV để trống trơn luôn). còn về Nghiệp vụ họ chỉ hỏi biết gì về vị trí QHKHDN ko thui.
Còn về cửa sau, thì chn đấy là muôn thuở,ở đâu cũng có,tuy nhiên cũng ko qá nhiều đâu :)
Hôm qua 1 cô bạn (cũng đỗ ở Tech đợt tháng 10) pm bảo "đừng đi vào vết xe đổ của tôi" rồi kể vài vụ làm mình cũng hoảng :)) tuy nhiên là thời buổi khó khăn cũng chả dám đòi hỏi j... kẻ ở ngoài nhin vào thì thèm,ở trong thì phát kinh :)) thôi thì hãy nhìn nhận như 1 cơ hội của chính mình vậy :)

có ai như e ko??? Dù chưa tốt nghiệp , e vẫn tham gia pv nhóm và đã dc nhận hồ sơ rùi. Nhưng từ đó bạt vô âm tín. Tại e thấy tech trượt cũng gửi mail thông báo mà. :(
chưa tốt nghiệp họ sẽ lưu kết quả vào đợt tuyển dụng sau. Sau này nếu có thi tuyển thì bạn sẽ k phải thi lại những vòng mà mình đã pass nữa. Chứ lần này k có bằng tn hoặc tạm thời là họ xếp sang một bên à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên