Mình pv RBO, thấy Techcom tuyển dụng rầm rộ thế này cũng háo hức hi vọng lắm, giờ nghe thế này thiệt tình... K muốn đi tiếp nữa.

Bạn pv vị trí nào?
mình thì pv rồi. và rất thất vọng về cuộc pv tại tech. bên đó làm như kiểu cho xong lần bạn ạ. ko hiểu ra sao nũa. trong khi test và pv nhóm làm mình rất háo hức. thì đến vòng này thấy chán kinh khủng. nhưng dù sao bạn cứ pv xem thế nào. có mất gì đâu ^^

mình thì pv rồi. và rất thất vọng về cuộc pv tại tech. bên đó làm như kiểu cho xong lần bạn ạ. ko hiểu ra sao nũa. trong khi test và pv nhóm làm mình rất háo hức. thì đến vòng này thấy chán kinh khủng. nhưng dù sao bạn cứ pv xem thế nào. có mất gì đâu ^^

Chắc là một kiểu rầm rộ để phô trương, PR mà thôi. Nghĩ mà nản. Tốn thời gian, hi vọng chứ sao ko mất gì bạn. Nhưng thôi thì đã lỡ xem kịch rồi, ráng xem cho hết vậy.

Mình cũng RBO nè bạn,mình phỏng vấn đợt cuối cùng,đợt tuyển dụng thêm của Tech ah,bạn phỏng vấn nhóm ngày nào?
mình cũng háo hức giống bạn vậy đó,đọc xong comment của mấy bạn,jờ tụt cảm xúc luôn.hihi.

He, mình ko nhớ chính xác nữa. hình như thứ 3, 25/3 thì phải

anh chị ơi, có ai vừa nhận được tn mời tham dự tdtt của tech k ạ, sao em mới tham gia pvcn 6/4 mà bây h lại có tn mời tham dự vào 8/4 nhỉ :3

TCB moi anh/chi du phong van TDTT vao 9h ngay 8/4 tai 191 Ba Trieu, HN. Mang theo CMND, CV theo mau TCB
Pv sáng 6/4 biết chắc là tạch rồi mà đi pv j nữa ko biết .

Liệu có phải nhầm lẫn như lần pv nhóm trước có một số bạn pv nhóm rồi lại pv nhóm tiếp không nhỉ :| các bạn thử gọi lên hỏi nhân sự xem thế nào :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên