Hnay mình nghe một vài người nói rằng thi tuyển chỉ là hình thức, còn lại đã gửi gắm chạy chọt cả rồi nên dù mình có tốt như thế nào cũng không pass đâu. Thế là thế nào? Nếu là sự thật thì :( mọi người đi thi nhiều vòng như vậy, còn hồi hộp từng ngày chờ kết quả nữa chứ. Hi vọng không phải

Hnay mình nghe một vài người nói rằng thi tuyển chỉ là hình thức, còn lại đã gửi gắm chạy chọt cả rồi nên dù mình có tốt như thế nào cũng không pass đâu. Thế là thế nào? Nếu là sự thật thì :( mọi người đi thi nhiều vòng như vậy, còn hồi hộp từng ngày chờ kết quả nữa chứ. Hi vọng không phải
:)), thì c nhìn hôm buổi t pv là biết ùi. có ai quá 5p đâu :))

Nói chung chuyện tiêu cực thì ở đâu cũng có, nhưng t k nghĩ Techcombank chọn những người chạy chọt vào nhưng k biết làm j cho đẹp đội hình đâu :)

Ý tớ k nói những bạn đi cửa sau là ko có khả năng. Có nhiều bạn khá giỏi nữa là đằng khác. Nhưng nếu vậy những người tự đi thi k có cơ hội thật sao :(

có ai ở SG đã đi pv cá nhân rồi ko, lên đây chia sẻ đi. Mình vẫn chưa nhận được thời gian pv cá nhân. Nhưng nghe các bạn nói thế này mà buồn ghê gớm...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,857
Thành viên mới nhất
lillypromek8
Back
Bên trên