Không biết mỗi ca có bao người nhỉ..đến vòng này rồi nên số lượng ít dần..không rôm rả như mấy vòng trước :oops:

Cả nhà ơi, yêu cầu ăn mặc lịch sự là ăn mặc công sở thui phải k ạ. chứ đâu nhất thiết quân tây, áo sơ mi hay váy zip ạ. em cũng đang thắc mắc k biết tech có yêu cầu nhân viên đồng phục sơ mi trắng , zip đen ( đối với nữ) k ạ. Anh chị nào biết chỉ em với :))

C cũng qua pvan nhóm rồi hả, pvan cá nhân hnao thế. t 14h30 5.4 ở HDT nè, trùng máu ko :D

Uh..tớ pv cá nhân cũng ngày mai, nhưng ca 10h sáng cơ..hihi

Cả nhà ơi, yêu cầu ăn mặc lịch sự là ăn mặc công sở thui phải k ạ. chứ đâu nhất thiết quân tây, áo sơ mi hay váy zip ạ. em cũng đang thắc mắc k biết tech có yêu cầu nhân viên đồng phục sơ mi trắng , zip đen ( đối với nữ) k ạ. Anh chị nào biết chỉ em với :))

Đúng rồi bạn, là ăn mặc như công sở thì chính là sơ mi, quần tây hoặc váy zip đó, chứ mình đâu thể mặc jean hay áo phông được :D mặc những thứ kia trông vẫn hợp và chuyên nghiệp hơn nhất là môi trường NH.. :D

Còn vào làm nv Tech rồi thì có đồng phục mà lúc ý chả cần lo phải mặc gì :)))

Uh..tớ pv cá nhân cũng ngày mai, nhưng ca 10h sáng cơ..hihi

Đúng rồi bạn, là ăn mặc như công sở thì chính là sơ mi, quần tây hoặc váy zip đó, chứ mình đâu thể mặc jean hay áo phông được :D mặc những thứ kia trông vẫn hợp và chuyên nghiệp hơn nhất là môi trường NH.. :D

Còn vào làm nv Tech rồi thì có đồng phục mà lúc ý chả cần lo phải mặc gì :)))
ý hic, ý em hỏi là mặc váy công sở có dc k nhỉ. tại đồ em toàn váy công sở liền thân thui :(

Có bạn nào sáng nay đi pvan cá nhân về chưa?Lên share ít kinh no dc ko? :D. Có nhiều ng hỏi ko?có hỏi nghiệp vụ ko thế :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên