Mình gọi điện để hỏi về tin nhắn hôm qua nhưng chẳng gặp được anh, chị nào. Có bạn nào hỏi được chưa, cho mình biết với.

mình pv hôm 25 hqa cũng nhận dc tin nhắn kiểm tra mail lich pv nhóm ngày 27, mình nghĩ chắc bạn nào chưa đi trong 2 ngày 25,26 thì 27 sẽ có lịch pv bù cho mấy bạn đó. giờ ngồi nhà chờ hay lên TĐT hỏi ???

Mình gọi điện để hỏi về tin nhắn hôm qua nhưng chẳng gặp được anh, chị nào. Có bạn nào hỏi được chưa, cho mình biết với.

Mình nghĩ chắc lỗi hệ thống quá, nghe đâu hôm nay còn 1 số bạn còn thi nhóm mà !
THôi cứ từ từ đợi vậy!!!

mình pv hôm 25 hqa cũng nhận dc tin nhắn kiểm tra mail lich pv nhóm ngày 27, mình nghĩ chắc bạn nào chưa đi trong 2 ngày 25,26 thì 27 sẽ có lịch pv bù cho mấy bạn đó. giờ ngồi nhà chờ hay lên TĐT hỏi ???
Lỗi hệ thống đó mà, hôm 17 mình thi test, thi xong về nhà lúc 5h mấy thì nhận được cái mail lúc 6h mấy bảo sáng 19 đi thi tiếp, nội dung y chang như cái mail báo ngày 17 thi, lúc đầu nghĩ mới thi xong có 1 tiếng đồng hồ mà có kết quả liền, lẹ quá vậy. Nhà cũng gần nên sáng 19 cũng ráng lết lên hỏi thì người ta bảo lỗi hệ thống. Các bạn nào phỏng vấn rồi thì cũng đừng nên quan tâm cái tin nhắn đó làm gì

Mình nhớ hôm phỏng vấn bảo hôm nay có kết quả, để mời đi phỏng vấn vòng cuối mà không thấy gì. Có ai nhận đc mail hay SMS gì chưa. Lo quá

Nhớ là hôm trước còn có bạn bảo được rời lịch phỏng vấn nhóm sang 2h chiều nay mà, đợi hết hôm nay đi các bạn ^^

hình như thế, chả thấy rì cả, chắc toi r
Thế có bạn nào ở HN nhận dc lịch pvan cá nhân vòng tiếp theo chưa nhỉ? Theo lịch là mai pvan rồi mà chả thấy gì cả, tạch rồi chăng :(

Chưa ai thấy tin gì hết trơn á :( ráng đợi thêm..nếu có thì thể nào cũng có 1 loạt..rồi các bạn ý lên đây còm men ầm ầm cho xem :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên