chưa qua đâu bạn, họ bảo trong số những ng dc gọi ở lại hỏi, thì cộng điểm IQ vs điểm vòng này, sau so sánh. xong ms biết là ai dc vô vòng tiếp theo mà :(

chưa qua đâu bạn, họ bảo trong số những ng dc gọi ở lại hỏi, thì cộng điểm IQ vs điểm vòng này, sau so sánh. xong ms biết là ai dc vô vòng tiếp theo mà :(
Thế hả b? Phòng tớ a ý không nói cái này nên k biết :D
Cũng vừa pv về đây..được tạm nghỉ ngơi rồi.. :)))

Đi thi về, phòng em k có ai bị loại ngay, vẫn vô phỏng vấn hỏi vài câu. Nói chung chả biết thể nào mà lần, ban tuyển dụng còn cộng điểm IQ vs điểm vòng này chia đôi. Thế nên, hơ hơ, chờ chờ :))
ban pv vi tri GDV a? chu de gi vay? chia se kinh nghiem voi mng di. minh thi chieu:) tks ban nhe

Hôm qua bị TCB gọi hụt (mình bắt máy mà bên kia cúp máy), tưởng chắc họ gọi lộn số thí sinh, mình gọi lại thì ko ai bắt máy, nghĩ cũng tèo rồi, nghĩ thôi kệ, họ mà gọi bảo chiều nay phỏng vấn cũng ko đi được vì có việc khác quan trọng hơn. Ai dè sáng nay họ mới gọi hỏi "hôm qua em có nhận được tin nhắn hay cuộc gọi báo 2h30 chiều nay 25/03 thi ko, em có bằng tốt nghiệp chưa", mình nói là "chiều nay em có việc bận rồi, TCB báo sáng nay gấp quá em ko sắp xếp kịp, xin phép chị em có thể xin dời lịch phỏng vấn vào ngày khác không", cho nên được dời vào 2h30 chiều ngày 27/3, may thiệt :D
mình cũng có việc bận xin dời lịch và đc hẹn ngày 27, cơ mà chưa kịp hỏi suất mấy giờ? gọi lại chẳng bắt máy. hiaz

Hôm qua bị TCB gọi hụt (mình bắt máy mà bên kia cúp máy), tưởng chắc họ gọi lộn số thí sinh, mình gọi lại thì ko ai bắt máy, nghĩ cũng tèo rồi, nghĩ thôi kệ, họ mà gọi bảo chiều nay phỏng vấn cũng ko đi được vì có việc khác quan trọng hơn. Ai dè sáng nay họ mới gọi hỏi "hôm qua em có nhận được tin nhắn hay cuộc gọi báo 2h30 chiều nay 25/03 thi ko, em có bằng tốt nghiệp chưa", mình nói là "chiều nay em có việc bận rồi, TCB báo sáng nay gấp quá em ko sắp xếp kịp, xin phép chị em có thể xin dời lịch phỏng vấn vào ngày khác không", cho nên được dời vào 2h30 chiều ngày 27/3, may thiệt :D
Mình cùng ca với bạn nè:)

thi TECH gian nan quá... mà ko biết lương lậu thế nào? các bạn nào biết thông tin bên lề chia sẻ cả nhà với!

Vừa pv về, cảm giác rất kỳ cục, anh coi phòng ra ra vào vào, buôn chuyện, quan sát thì ít, đội mình chưa được đội bạn cho ý kiến phản biện thì cuộc pv kết thúc, anh ấy đọc tên 5 bạn ở lại. cũng ko đúng như khả năng các bạn thể hiện, chà thật khó hiểu. Tech không smart như sự mong đợi của mình..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên