có bạn nào biết sdt phòng nhân sự ở HN ko? mình thấy cuộc gọi nhỡ từ HN mà ko biết có fai là ngân hàng gọi ko.hjx

Co ai o Da Nang di pvan so tuyen 21/3 co thong tin j thi thong bao cho minh biet voi nhe.dot minh pvan so tuyen 5nguoi 1luc chi co gioi thieu ban than 1p va 1cau hoi chung la cac ban trinh bay quan diem ve tinh hinh huy dong von hien nay

tình hình là 12h54 hnay đã nhận tin nhắn 25 lên bà triệu nộp mạng. cơ mà ghi rõ pv cho vị trí công tác tại bắc ninh. ko hiểu có phải cũng là kq của thi tuyển TT ko. tại trước đó cung dk khcn của cả đợt tập trung và đợt riêng của bắc ninh nữa. hôm 19 vừa rồi cũng đi test.

mình cũng nhận đc tn gọi đi pv nhóm rồi, mà phân vân k biết có đi k nữa, vì thấy mọi ng kêu ca tech ghê

tình hình là 12h54 hnay đã nhận tin nhắn 25 lên bà triệu nộp mạng. cơ mà ghi rõ pv cho vị trí công tác tại bắc ninh. ko hiểu có phải cũng là kq của thi tuyển TT ko. tại trước đó cung dk khcn của cả đợt tập trung và đợt riêng của bắc ninh nữa. hôm 19 vừa rồi cũng đi test.
12h45 ngày 22/3 mình cũng nhận tin nhắn 26 lên pv trên Bà Triệu. Cũng ghi rõ là pv tại chi nhánh BN. Nhưng đợt thi tuyển tập trung vừa rồi TCB thông báo là ai có bằng thì mới đi test. Nên mình k đi test nữa. Với lại nộp 2 vtrí KHCN vs GDV. Mình k biết hôm đó đến pv cho vị trí nào nữa @@ mail cho họ hỏi r, chắc p đợi t2 mới đc rep :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên