Mng ơi, cho mình hỏi là đề thi có mã đề không nhỉ? chiều nay mình thi mà không để ý tờ đề nên chẳng ghi gì phần mã đề cả:(((

Mình chả thấy ai nhắc ghi mã đề gì cả, mà đề thì phát lung tung lên, có bạn nhận được 2 đề 1 lúc, cứ tưởng phải làm 2 phần đấy. Nên mình nghĩ là 1 đề chung, chả có ghi mã đề gì ráo. Nếu vị tội này mà fail thì kêu trời ko thấu rồi hic :(

Có mã mà bạn..người trông thi có nhắc mà.. HR14-01 gì gì ấy tớ chả nhớ mấy số sau lắm.. :p thi xong cái loạn hết cả óc :))

qua vòng test+ 2 vòng pv , oke đi đào tạo. đào tạo chưa chắc đã được ký hợp đồng =)), nghe nản hẳn. mà 1 khi đã ký là 3 năm. phá hợp đồng trước bồi thường 50tr ^^, tớ vào thi cái được nghe cái này luôn

Trước khi thi có trình bày qua hết mà..hihi...khổ nhỉ..qua mấy vòng test rồi pv, xong đi đào tạo lại pv chốt mới biết đc ký hđ hay k..gian nan thật.. :)))

đề thi GDV có khó ko ạ, em nghe mọi ng nói test IQ ko thôi mà run quá :( mai e thi r

Chung 1 đề hết bạn ạ..như hnay phòng tớ người thì GDV, người KHCN, người KHDN.. :)..

Bạn thì ở phòng nào mà giám thị không nhắc ghi mã đề?ở phòng mình giám thị nhắc ghi mã đề cẩn thận lắm lắm
Hic.. phen này tiêu thật. Mình thi 13h ngày 17. Chỗ số phách có bạn thắc mắc, a giám thị bảo ghi số thứ tự thẻ của mình. Chả ai nhắc nhở j cái mã đề.
Nếu Fail lần này cũng sẽ là 1 kinh nghiệm nhớ đời luôn... ặc...:(

bạn nào tìm ra được quy luật của 2 dãy số này ko?
1). 482, 693, 714, 826, 937, ????
2). 3, 2, 18, 16, 128, 125, 875,?????

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất