Có 1 bạn nhận được đấy.. thế bạn app vị trí gì? bao giờ bạn thi?

Bạn ở HN hay SG hả bạn? À vậy là còn 2pv nữa nhỉ..nếu qua 2 vòng ý thì đi đào tạo 2 tháng, trong quá trình đào tạo vừa học vừa thi, thi không tốt cũng loại luôn mà..hiz (bạn tớ thi năm ngoái kể thế, đợt nó thi thi k test mà là 3 vòng pv)
ừm. xog test về đợi rồi nếu pass thì đi pv nhóm nè. pass nhóm thì pv cá nhân nè. Rồi cho đi đào tạo với đc phân về các chi nhánh để đc hướng dẫn tiếp. Xong xuôi hết rồi nếu oke mới đc ký hđ. À, đào tạo chỉ kéo dài 45 ngày thôi. Đc ng.hàng hỖ trợ 2m/tháng trog quá trình đào tạo.
Hehe vòng này mà mình out thì là do mình ngu rồi, k dám than thở :)))

ừm. xog test về đợi rồi nếu pass thì đi pv nhóm nè. pass nhóm thì pv cá nhân nè. Rồi cho đi đào tạo với đc phân về các chi nhánh để đc hướng dẫn tiếp. Xong xuôi hết rồi nếu oke mới đc ký hđ. À, đào tạo chỉ kéo dài 45 ngày thôi. Đc ng.hàng hỖ trợ 2m/tháng trog quá trình đào tạo.
tại Thiên long bát bộ ấy chứ nhỉ :D

Ô 45 ngày thui à.. :v đợt bạn tớ đào tạo 2 tháng.. :v.. thế lại có 2m/tháng á được phết nhờ :))) Chưa biết lọt đc đến vòng nào mà nghe tiền đã thấy sướng.. :)) mặc dù bạn tớ đi làm bảo mệt kinh khủng..huhu..

Công nhận vòng này mà out thì do IQ mình kém rồi không trách ai được :))) mai tớ lên thớt đây..

tớ cũng vậy mà, như vậy đi test có phải mang theo ko ta?

Mang chứ bạn ai co bằng rồi mang bằng, chưa có thì mang giấy chứng nhận :D

Ô 45 ngày thui à.. :v đợt bạn tớ đào tạo 2 tháng.. :v.. thế lại có 2m/tháng á được phết nhờ :))) Chưa biết lọt đc đến vòng nào mà nghe tiền đã thấy sướng.. :)) mặc dù bạn tớ đi làm bảo mệt kinh khủng..huhu..

Công nhận vòng này mà out thì do IQ mình kém rồi không trách ai được :))) mai tớ lên thớt đây..

Mang chứ bạn ai co bằng rồi mang bằng, chưa có thì mang giấy chứng nhận :D
bạn of ấy có vô đc techcom không? tớ thì sợ cái vòng pv ấy, có kn gì thì share với. Tớ lần đầu tiên apply nên chả biết thế nào. huhu.
Mà lo xa ghê, chưa biết cÓ qua đc vòng này nữa k hehe. Tiện thể, tớ ở sg.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên