bạn nộp vị trí gì? có phải ở hà nội ko? tớ nộp đơn qua mail hôm 12 vị trí tư vấn tc cá nhân, ko có mail rep j cả. đến hôm qua tớ mới thấy mng chỉ nộp gdv và khcn mới có mail thông báo, thế là vội nộp đơn trực tuyến khcn. Nhưng muộn chắc ko đc xét cũng nên ý. lần sau rút kn nộp trực tuyến thoai :-(
tớ nộp cả khcn và tư vấn tccn cậu ạ. Biết tin tuyển dụng từ đầu tháng mà cứ lần chần sát deadline mới nộp. Theo như mail rep lại thì Nghe nói chờ khoảng 2 tuần mới có thông báo tiếp thì phải :( Đợi 2 tuần nữa mà k thấy tin gì thì chắc là fail thật luôn. Rút kinh nghiệm vậy. Cái j cũng phải nóng hổi mới được :((((((((((((((((((((( T nộp cả onl cả mail. T.T

Tech rất chuyên nghiệp trong tuyển dụng, bạn nộp càng sớm càng được ưu tiên bạn ạ. Còn nếu nộp sát deadline thì mình không sure, Nếu có không được gọi thì lần sau bạn rút kinh nghiệm nhé. Mình mà đã thích ngân hàng nào thì luôn đặt gạch hóng và hầu như web tuyển dụng của họ luôn có trên màn hình mvt của mình :)
chuyên nghiệp thật :))

ai đó giúp mình với @@
Ở trên bạn No promise có nói sơ qua bố cục bài thi rồi đấy bạn..ngoài EQ, IQ thì có tài chính ngân hàng, kiến thức kinh tế chung, quản trị kinh doanh..
Bạn chịu khó đọc các trang trước nhé ^^

À mà tớ học Ngân hàng luôn đây mà còn lo về mấy môn này nữa là.. :)))

mình apply mấy vị trí lận, giờ chả biết đc gọi cho vị trí nào...

Ở trên bạn No promise có nói sơ qua bố cục bài thi rồi đấy bạn..ngoài EQ, IQ thì có tài chính ngân hàng, kiến thức kinh tế chung, quản trị kinh doanh..
Bạn chịu khó đọc các trang trước nhé ^^

À mà tớ học Ngân hàng luôn đây mà còn lo về mấy môn này nữa là.. :)))
tớ đọc rồi mà, ý tớ là cái kiến thức tài chính ngân hàng ấy, nó bao gồm những giáo trình nào mà @@

tớ đọc rồi mà, ý tớ là cái kiến thức tài chính ngân hàng ấy, nó bao gồm những giáo trình nào mà @@
Techcombank không quan trọng vòng thi viết đâu. Các bạn cứ thoải mái nhé ! Tớ là dân ngoại đạo, chẳng liên quan gì đến kiến thức kinh tế, ngân hàng. Lại đi làm mấy năm rồi sờ đến giáo trình sách vở ngại kinh. Tớ chẳng lo thì thôi các bạn thoải mái đi không cần căng thẳng lắm đâu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên