Ơ...hình như mỗi mình mình test ngày 17, các bạn toàn 18 19 j thôi! Mình ở KV MN... có ai có kn j chia sẻ với!
Mình gọi lên HR của Tech hỏi test là test j, hình thức thế nào thì họ bảo "Đến thi sẽ biết thi j?" ... Chịu với các c HR luôn :confused:

Ơ...hình như mỗi mình mình test ngày 17, các bạn toàn 18 19 j thôi! Mình ở KV MN... có ai có kn j chia sẻ với!
Mình gọi lên HR của Tech hỏi test là test j, hình thức thế nào thì họ bảo "Đến thi sẽ biết thi j?" ... Chịu với các c HR luôn :confused:
Bạn ơi cho mình fb hoặc viber của bạn đc ko

Cái này mình cóp nhặt được ở trên diễn đàn của 1 số bạn từng thi techcom nhé, nhưng ko rõ các bạn thi thực tập hay thi tuyển chính thức nữa. Các bạn tham khảo cấu trúc đề, nhưng có thể nội dung thi lần này sẽ khác, nên mình miễn trừ chịu trách nhiệm nhé ;)
IQ 12 câu, EQ 12 câu, Tài chính ngân hàng 12 câu, kiến thức kinh tế chung 9 câu, Quản trị kinh doanh 3 câu.
Bạn thanhxuan2204 thi GDV 2013.

Hic mình vẫn chưa có tin nhắn hay mail gì cả, mà chắc hết sáng nay là hết ngày làm việc rồi :(
Chắc hồ sơ của bạn không được chọn rồi đành chờ apply lần sau vậy, chứ họ nhắn tin và gửi mail theo hệ thống mà. Gì chứ tớ thấy TECHCOMBANK làm việc chuyên nghiệp thật, từ khâu tuyển dụng đến đào tạo :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên