mình nghĩ thế vì tech thông báo vòng pv nhóm sẽ diễn ra từ 24/03 đến 26/03. còn vòng 3 pv cá nhân từ 27/03 đến 29/03

mình nhấn send mail đăng kí trước khi hết hạn có 5' h cũng đc gọi đi thi nè, nhưng sao vòng đầu tiên đc thông báo là thi viết nhỉ? mình thi ở ĐN :eek:

mình nhấn send mail đăng kí trước khi hết hạn có 5' h cũng đc gọi đi thi nè, nhưng sao vòng đầu tiên đc thông báo là thi viết nhỉ? mình thi ở ĐN :eek:
Hôm qua họ nt cho mình bảo là t7 đến PV thôi, không thấy thi viết gì hết, bảo lên mail xem thông tin chi tiết mà vào mail chẳng thấy gì :rolleyes:

Nhiều câu về hình ảnh lắm a Nghĩa ạ, em thì vốn yếu ở mấy câu số, khó nhớ. Nhưng e thấy độ khó là cao, em có ngâm cứu trước cái tài liệu tipslàm IQ của a và làm dc 1 số câu. Nhưng tóm lại theo em vs đề này phải bỏ ra vài hôm ncứu quyên Ultimate IQ test ms cân dc :(
Uh, quyển Ultimate đấy là sách gối đầu về IQ đấy, làm trong quyển đấy (có chọn lọc) thì IQ của Tech, HDBank, TPBank,... trở nên đơn giản hơn nhiều em ạ:)

Hôm nay có bạn nào nhận được gọi pv thì báo cả nhà biết với nhé, để lỡ có j khỏi phải trông mong chờ đợi j...
Mình thì chỉ kì vọng thấp lắm... hic...

công nhận là mở quyển ultimate IQ Test ra thì thấy đề thi Tech có đủ hết, chăm nghiên cứu cân đc hix.
Có bạn nào có thông báo pv chưa nhỉ :-<

Đọc mấy câu các bạn chia sẻ thấy hay ho ghê. Một số tập đoàn, công ty lớn cũng chỉ test IQ ở vòng đầu, sau đấy các vòng PV sẽ kiểm tra năng lực ứng viên thông qua các câu hỏi PV. Mình thấy cách thức tuyển dụng này cũng hay.

Thi xong rồi, cả nghìn ứng viên mà k nhớ thêm được câu nào à các bạn ơi?:D Mà k có bạn nào mạnh dạn chụp cái ảnh nhỉ?:rolleyes: Mình thích IQ nên cả mấy ngày thi mà chỉ đọc được mấy câu thấy bứt rứt khó chịu quá:eek:

Đến cả lần thi này vẫn thấy khó hiểu một điều là tại sao thi Tech, dù ít, dù nhiều ứng viên thì chẳng mấy khi có thông tin về đề thi được chia sẻ lại, trong khi những NH khác thì rất nhiều. Câu hỏi lớn k biết bao giờ mới có lời đáp:rolleyes:

Đơn giản thôi, vì Tech thường thì trong nhiều ngày, mà lại chỉ có 1 đề nên mọi người thường có tâm lý, tránh làm lộ cho các bạn thi sau nữa, còn chẳng nhẽ 17 mình thi mà đợi đến tân 20 mới hết đợt thi,vào chia sẻ thì quên hết còn đâu
p/s: mình nhớ có câu: tech có bao nhiêu giá trị cốt lõi :)))))))))

Đọc mấy câu các bạn chia sẻ thấy hay ho ghê. Một số tập đoàn, công ty lớn cũng chỉ test IQ ở vòng đầu, sau đấy các vòng PV sẽ kiểm tra năng lực ứng viên thông qua các câu hỏi PV. Mình thấy cách thức tuyển dụng này cũng hay.

Thi xong rồi, cả nghìn ứng viên mà k nhớ thêm được câu nào à các bạn ơi?:D Mà k có bạn nào mạnh dạn chụp cái ảnh nhỉ?:rolleyes: Mình thích IQ nên cả mấy ngày thi mà chỉ đọc được mấy câu thấy bứt rứt khó chịu quá:eek:

Đến cả lần thi này vẫn thấy khó hiểu một điều là tại sao thi Tech, dù ít, dù nhiều ứng viên thì chẳng mấy khi có thông tin về đề thi được chia sẻ lại, trong khi những NH khác thì rất nhiều. Câu hỏi lớn k biết bao giờ mới có lời đáp:rolleyes:
Em bị thu lại cả nháp, ko có cái j mang về luôn :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back