Thường khi nộp trực tuyến sẽ có mail tự động trả lời còn qua mail thì k có mail trả lời đâu, bạn chờ nếu trong 14 ngày mà có tin nhắn mời phỏng vấn là ok roài, không quá 14 ngày bạn nhé

Cậu ơi. thế cậu có biết pv vòng 2 Tech xong thì bao lâu sẽ có kết quả ko? Tạch thì ko bít có được gửi mail ko nhỉ. hix.

Cậu ơi. thế cậu có biết pv vòng 2 Tech xong thì bao lâu sẽ có kết quả ko? Tạch thì ko bít có được gửi mail ko nhỉ. hix.
Tach thì họ sẽ gửi mail báo tạch mà.Sau khi phỏng vấn vòng 1 thì khoảng 1 tuần là họ báo kết quả ( lần trước mình thi thì phỏng vấn xong, tối họ báo kết quả luôn)

Tach thì họ sẽ gửi mail báo tạch mà.Sau khi phỏng vấn vòng 1 thì khoảng 1 tuần là họ báo kết quả ( lần trước mình thi thì phỏng vấn xong, tối họ báo kết quả luôn)
Nếu đã quá 1 tuần kể từ ngày pv, nhưng ko có mail báo fail và cũng ko có mail báo thi đi vòng tiếp, thì là thế nào nhỉ? o_O

mình cũng apply qua web của Tech hôm 25/2 , hôm nay mới nhận đuoc mail mời đi thi dự tuyển, không biết anh chị nào đã từng thi dự tuyển tập trung và đã đang làm trong Tech có thể chỉ cho mình chút kinh nghiệm , cũng như cách làm bài test như thế nào không ? Cụ thể là cho mình test những gi, có lien quan gi đến nghiệp vụ k ạh ? mình cảm ơn !

mình cũng apply qua web của Tech hôm 25/2 , hôm nay mới nhận đuoc mail mời đi thi dự tuyển, không biết anh chị nào đã từng thi dự tuyển tập trung và đã đang làm trong Tech có thể chỉ cho mình chút kinh nghiệm , cũng như cách làm bài test như thế nào không ? Cụ thể là cho mình test những gi, có lien quan gi đến nghiệp vụ k ạh ? mình cảm ơn !
Bạn ơi, cho mình hỏi bạn nộp tỉnh nào vậy?

Các bạn ở HN mà chưa thấy ai có tin gì :(
Bạn ơi thế mail của bạn là đi thi dự tuyển à? Vòng 1 là test luôn hả b? Mình tưởng v1 là pv qua cơ :-/

À mà bạn app vị trí gì nhỉ?

Sáng nay mình cũng nhận đc mail mời đi thi viết. Đag mon men tìm kn thÌ gặp đc câu hỏi của bạn luôn. hehe. Mình apply cv tư vấn tc nè, ở sg. Mấy cái cv qhkh coi bộ mình k dám ho he, con gái nên sợ lắm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,518
Thành viên mới nhất
Children of Bod
Back
Bên trên