:))) có vẻ hay ho đó . Cơ mà lạ nhỉ , không lẽ tất cả chúng ta đều tạch @@, đã 10 ngày rùi mà :(((((( tech ơi là tech :(
hi hôm PV bạn nào cũng xinh cả nên chả nhận ra được bạn haiyen. Tớ ngĩ nếu mà đỗ thì đc bên tech gọi điện trực tiếp luôn chứ chả phải ngồi đợi đâu

hi hôm PV bạn nào cũng xinh cả nên chả nhận ra được bạn haiyen. Tớ ngĩ nếu mà đỗ thì đc bên tech gọi điện trực tiếp luôn chứ chả phải ngồi đợi đâu
Chả thấy ai có tin tức ji ấy =.= .Có khi nào trong lúc chúng ta hóng tin thì những bạn đỗ đã đi đào tạo :)).

Chả thấy có tin tức j nhỉ? May hôm ấy còn gặp Yến xinh đẹp buôn dưa lê. Chả có nhẽ chúng ta tạch cả lút
Tech mất hút luôn r . Chả hiểu như nào nhỉ :(. Chăng nhẽ có điều kỳ diệu là chúng ta tạch hết @@. Hôm trc c về có bị sếp nói ji ko ?

Theo tin tức nội bộ thì cuối tháng 10 sẽ có kết quả và sang tháng 11 sẽ bắt đầu đi làm. Lý do thì đơn giản lắm: tính lương cho dễ :). Đấy là lời của một Giám đốc phòng giao dịch nói vậy.

Theo tin tức nội bộ thì cuối tháng 10 sẽ có kết quả và sang tháng 11 sẽ bắt đầu đi làm. Lý do thì đơn giản lắm: tính lương cho dễ :). Đấy là lời của một Giám đốc phòng giao dịch nói vậy.
Hic. Nhưng cũng nên cho bít kết quả để ngta còn thu xếp công việc chứ nhỉ , vì tech mà mình bỏ qua 1 cơ số cơ hội khác rùi :(((, đùng cái toạch thì đúng là cái giá quá chát. Huhu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên