bạn nào nhận được mail regret thì cũng lên tiếng xác nhận nhé :D

không làm lẹ bên vietin nó hốt hết

gái có thi bên vietin phải không?
nghe thôg tin là vietin từ ngày 1-8/8 là bắt đầu pv rồi.
hơ hơ lạy trời cho iem đậu 1 cái để kiếm tiền trả nợ.
mà nếu đậu tech với cả vietin thì chúng ta nên làm shao nhỉ? dạo này đêm nào iem cũn nằm ngủ mơ thấy đậu ngân hàng. Mà u iem ở quê bảo là mơ thường trái ngược với đời thật :(

gái có thi bên vietin phải không?
nghe thôg tin là vietin từ ngày 1-8/8 là bắt đầu pv rồi.
hơ hơ lạy trời cho iem đậu 1 cái để kiếm tiền trả nợ.
mà nếu đậu tech với cả vietin thì chúng ta nên làm shao nhỉ? dạo này đêm nào iem cũn nằm ngủ mơ thấy đậu ngân hàng. Mà u iem ở quê bảo là mơ thường trái ngược với đời thật :(
bữa thấy gái nói Bên phòng nhân sự gọi hỏi gì mà. chắc đâu họ mí hỏi chứ. :D trong miền nam mình đợi tới 31/7 mà k có là tạch rồi.

bữa thấy gái nói Bên phòng nhân sự gọi hỏi gì mà. chắc đâu họ mí hỏi chứ. :D trong miền nam mình đợi tới 31/7 mà k có là tạch rồi.
giờ nghĩ lại mới thấy ngu ngu gái ơi. biết đâu mình thuộc loại mấp mé, ngta sắp thấy rớt rồi ngta hỏi có muốn qua vị trí kia không? mình ok qua vị trí kia mà biết vị trí kia có sẵn không, hay đã có cơ cấu hết rồi???
nghĩ lại cũng rầu gái ơi.

pv 22/7 techcom... đến hôm nay chưa có thông báo hay mail gì chắc lại tạch :)

giờ nghĩ lại mới thấy ngu ngu gái ơi. biết đâu mình thuộc loại mấp mé, ngta sắp thấy rớt rồi ngta hỏi có muốn qua vị trí kia không? mình ok qua vị trí kia mà biết vị trí kia có sẵn không, hay đã có cơ cấu hết rồi???
nghĩ lại cũng rầu gái ơi.
bữa hỏi gái chuyển qua vị trí nào thế? mình thì thấy ngược lại. có thể ng pv thấy gái phù hợp mí đề cử á. chứ quá chừng đông k cần phải vớt thêm. hehe. Bữa đi pv về cái lo lắng nhất là tỷ lệ chọi quá cao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên