đi thi viết thôi có phải mặc đồ công sở không mng? hay cứ ăn mặc gọn gàng sạch sẽ là được

^
vậy là phỏng vấn chứ ko phải thi viết hả ta... sao dạo này tech làm kỳ vậy :confused:

mình cũng nhận được tin nhắn ngày mai đi thi test mà còn phân vân không biết có nên đi ko?

thế chắc IQ cũng thuộc hàng khủng rồi T.T Bạn có biết bn câu bn phút k? Cho mình xin cái link hóng với? Ngại lội page quá
IQ không khó đâu bạn. Chủ yếu là tìm hình khác với các hình, tìm quy luật xoay đảo chiều. Tìm con số phù hợp với dãy số.
Tech mới nhắn tin bảo mình là mai đi pv rồi. Không phải đi test nữa, nhưng vẫn thuộc đợt tuyển tập trung.

ssao người thì pvan luôn, người thì test vậy? chắc b có kinh nghiệm làm bank r nên k phải test hả
IQ không khó đâu bạn. Chủ yếu là tìm hình khác với các hình, tìm quy luật xoay đảo chiều. Tìm con số phù hợp với dãy số.
Tech mới nhắn tin bảo mình là mai đi pv rồi. Không phải đi test nữa, nhưng vẫn thuộc đợt tuyển tập trung.

Hum nay tớ đi phỏng vấn là Đợt nộp hồ sơ 15/06 ...con ngày kia đi thi nghiệp vụ là Đợt nộp hồ sơ tập trung 08/07....Tớ nộp 2 vị trí mà ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên