Mình thấy mail Techcombank gửi là mời tham dự ngày phỏng vấn vs thi tuyển tập trung 2014. Với lại phần chuẩn bị thấy họ bảo chỉ đem chứng minh nhân dân thôi để làm thủ tục ra vào. Vậy là mình không cần chuẩn bị bộ hồ sơ nhỉ?

Mình thấy mail Techcombank gửi là mời tham dự ngày phỏng vấn vs thi tuyển tập trung 2014. Với lại phần chuẩn bị thấy họ bảo chỉ đem chứng minh nhân dân thôi để làm thủ tục ra vào. Vậy là mình không cần chuẩn bị bộ hồ sơ nhỉ?
Đúng rồi bạn ah, mang chứng minh nhân dân để làm thủ tục ra vào thôi. Còn khi nào bạn pv thì mới yêu cầu nộp hồ sơ thôi bạn.

như vầy là phỏng vấn hay thi tuyển vậy mấy bạn?
Mình cũng nhận được như bạn này. Mình cũng không biết là thi tuyển or phỏng vấn luôn.

bạn có thể gọi đt lên phòng NS của tech để tìm hiểu thêm chi tiết. Quan trọng là tụi mình có dám hỏi không thôi. Mình thì nhát lắm hehe
thật ra thì gọi lên thì không vấn đề gì. nhưng thường thì gọi lên thì sẽ được hỏi tên. không biết có ảnh hưởng gì không nhưng thấy cũng hơi hơi có gì đó :D:p

có ai từng thi ở tech rồi cho e hỏi. Em nhận được mail thông báo tham dự test lúc 9g45 ngày 11/7 ở HĐT mà hôm ý e lại bận thì có thể gọi lên phòng NS để nhờ các chị chuyển cho sang buổi khác không ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên