đúng đúng, ghi rõ địa điểm :D
bạn có kết quả pv sơ tuyển chưa ? sau nữa là gì nhể
Sau nữa á , sau nữa là nếu bạn chưa có kinh nghiệm trong vi trí đấy thì tất nhiên sẽ phải thi ( hình thức thi có thể là IQ + Ngiệp vụ ) còn nếu bạn đã có kinh nghiệm vi tri đấy thì sẽ pv chung kết với các tay to,sau đấy nữa là nhận việc kí hợp đồng, sau nữa thì là bạn đi làm lấy chồng sinh con .........=))

Sau nữa á , sau nữa là nếu bạn chưa có kinh nghiệm trong vi trí đấy thì tất nhiên sẽ phải thi ( hình thức thi có thể là IQ + Ngiệp vụ ) còn nếu bạn đã có kinh nghiệm vi tri đấy thì sẽ pv chung kết với các tay to,sau đấy nữa là nhận việc kí hợp đồng, sau nữa thì là bạn đi làm lấy chồng sinh con .........=))
hờ hờ, mình chưa có kinh nghiệm gì cả, chứ mà tạch thì lại tiếp tục rải đơn =))
mà cái câu mức lương bạn trả lời sao ???

hờ hờ, mình chưa có kinh nghiệm gì cả, chứ mà tạch thì lại tiếp tục rải đơn =))
mà cái câu mức lương bạn trả lời sao ???
Cái này thì tùy mỗi người bạn ah, bạn chưa đi làm nhưng tốt nghiệp loại giỏi bảng điểm sáng choang,tô íc tô eo chuẩn quốc tế,cộng thêm da trắng mặt xinh chân dài miên man thì có thể hét từ 10 triệu VND trở lên người ta vẫn ok!

Cái này thì tùy mỗi người bạn ah, bạn chưa đi làm nhưng tốt nghiệp loại giỏi bảng điểm sáng choang,tô íc tô eo chuẩn quốc tế,cộng thêm da trắng mặt xinh chân dài miên man thì có thể hét từ 10 triệu VND trở lên người ta vẫn ok!
ko có luôn, vậy thôi, hét 6tr =)))

Anh @nhantrandakl : loại giỏi, bảng điểm sáng choang, tô íc tô eo quốc tế, da trắng, mặt xinh, chân dài miên man thì em đi thi quách Bông hậu để kiếm đại da đại thịt cho sướng cái thân chứ cày mặt vô ngân hàng chi cho uổng 1 đời hả anh :))

Anh @nhantrandakl : loại giỏi, bảng điểm sáng choang, tô íc tô eo quốc tế, da trắng, mặt xinh, chân dài miên man thì em đi thi quách Bông hậu để kiếm đại da đại thịt cho sướng cái thân chứ cày mặt vô ngân hàng chi cho uổng 1 đời hả anh :))[/QU
Anh @nhantrandakl : loại giỏi, bảng điểm sáng choang, tô íc tô eo quốc tế, da trắng, mặt xinh, chân dài miên man thì em đi thi quách Bông hậu để kiếm đại da đại thịt cho sướng cái thân chứ cày mặt vô ngân hàng chi cho uổng 1 đời hả anh :))
hờ hờ thì mình chỉ ví dụ thế thôi ấy mà, cơ nhưng mà mềnh thấy tranvietha thi bông hậu cũng được đấy chớ,cũng da trắng mặt xinh như ai còn giề =))

Ồi, bông hậu gì với cái chiều cao 1m56 mà đi đâu cũng ráng hét lên m58 hả anh? Khốn khổ lắm đây :))
sao không hét lên 1.60 luôn cho đẹp, hét gì mà lên được 2 cm hả chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back