haizzz. muốn đi thi quá :( mình thích thi IQ lắm lun :( chúc các b mai đi thi làm bài thật tốt nha.

Chính xác là 6 tháng và 3 triệu/ tháng nhá..Cũng vừa đi thi về đây..cơ mà chắc toạch cmn rồi ^^
ủa, anh cũng đi thi hả? vậy em càng xác định là tech đã chúng ta một quả hơi bị hố, ai nấy đều tưởng đi pv ( sms nói vậy) cuối cùng là lên thớt test hết một lượt.
mà trog sg em có thấy mấy anh/chị có kn làm trong lĩnh vực tài chính v ngân hàng ở vị trí tương đương (rm/rbo/teller) trên 1 năm thì đc miễn test.
điều này em thấy hoi cứng nhắc một chút vì bọn ứng viên trẻ trâu tụi em đều thấy, có 1 số anh/ chị có kn làm bên tư vấn,môi giới thuộc các công ty chứng khoán, bảo hiểm tận 2,3,4 năm mà cũng k đc miễn thi. trong khi em nghĩ làm môi giơis, tư vấn mà trụ đc từng ấy năm thì hẳn kỹ năng chào bán, phát triẻn khách hàng cũng khiếp lắm rồi.
thím nào thấy em nghĩ sai thì thông em cái cho tỉnh với :v

Em đâu phải con gái :'( em mới đi Thái về thôi mà :( :( buồn rười rượi ở bên sacom chắc tạch :(
chị thi sacom mà tạch đây nè. khổ 1 cái bức xúc là chưa baoh thấy cái đề dễ như vậy, mà cuối cung lại tạch. hôm qua đi bên tech về, thấy nhìu bạn cũng bảo, chả hiểu sacom thực sự muốn tuyển hay chỉ là hình thức.
chị thi sg nhé. phải nói là đề hôm chị thi rất, rất, rất dễ.

đợt tuyển tập trung của tech gọi đi test rồi hả, vậy ko nhận được email là tạch rồi hả cả nhà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên