Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Vâng tình hình là vừa phỏng vấn ở Hoàng Đạo Thúy về các bạn ạ! mình vào lúc 14h05 và ra khỏi phòng là 14h29.haizzz. bị hỏi toàn nghiệp vụ, dã man :(. Mình phỏng vấn SME bên hội đồng bên tay trái, 2 chị 1 anh. mình khuyên các bạn là trả lời khôn khéo 1 tý không là cứ ngứa chỗ nào là họ gãi chỗ ấy luôn :))))[/QUOte
Mấy anh chị này cũng phỏng vấn mình,thấy cũng thân thiện, cứ đùn đẩy nhau hỏi :D chẳng biết kết quả thế nào,hi vọng thôi

lúc đấy mình nghe ko rõ. nhưng mình nhớ là chị ấy nói là 1 -2 ngày. nhưng chắc ko phải đâu nhỉ. còn phải trình duyệt thủ tục lằng nhằng gì nữa phải ko nhỉ.
ơ 1-2 ngày thôi à :D mình được hứa hẹn là 1 tuần cơ, chắc toạch rồi :))

Mai mình mới đi PV, mà nghe các bạn chia sẻ kinh nghiệm, mình thấy lo và run quá.hic. Ko biết ngày mai mình có tự tin khi bị 3 ng xoay ko nữa.huhu :(

mỗi ngày 36x2 là 72, 4 ngày là 288 người, lấy 150 người, tỷ lệ chọi cũng đâu lớn lắm :v

bạn ơi, theo mình tìm hiểu thì hội đồng đó a Tú dễ tính lắm :) mặt anh ý thế thui. a ấy là giám đốc chi nhánh Láng Hạ đấy. còn a Hưng là giám đốc mới bên chi nhanh Hoàng Quốc việt. 2 người này là người quyết định nhận hay ko đó :) chúc chúng ta cùng đỗ

A Tú là làm bên nhân sự bạn nhé, đợt trước mình pv thực tập sinh có nghe anh ý giới thiệu ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên