Techcombank [HOT] Techcombank tổ chức Chương trình Next Generation Operations Leaders 2014 [15.05.2014]

Xin lỗi 2 bạn gì giờ mình mới trả lời, tại lười vào đây quá. Mình nhận được kết quả phỏng vấn nhóm từ lâu rồi từ 19/6. Chắc giờ các bạn cũng nhận được cả rồi nhỉ, mình thi ở HN. Nay đi tham gia hội thảo thấy official info như sau, sau vòng phỏng vấn nhóm và tiếng anh thì giữ lại 250 người. sau vòng ability test giữ lại 150 người, sau vòng phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy 65 người. 65 người trên toàn quốc nhé.

Bạn có nghe về phần test tiếng Anh bao nhiêu là pass không
vì mình thấy đòi TOEIC 750 - đề khá tương đương nhưng mình chỉ làm được 130/200 câu, part 7 làm không kịp do hết giờ nữa :(

Danh sách vượt qua Phỏng Vấn Nhóm ở HCM là 89 người :)
Bạn có chắc ko, hôm trước mình đi hội thảo thấy họ công bố là ở miền bắc có 140 người vượt qua phỏng vấn nhóm mà.
Bạn có nghe về phần test tiếng Anh bao nhiêu là pass không
vì mình thấy đòi TOEIC 750 - đề khá tương đương nhưng mình chỉ làm được 130/200 câu, part 7 làm không kịp do hết giờ nữa :(
Mình không biết bạn ạ, nghe thấy thông tin vỉa hè là 650 TOEIC là đã được miễn mà.

Bạn có chắc ko, hôm trước mình đi hội thảo thấy họ công bố là ở miền bắc có 140 người vượt qua phỏng vấn nhóm mà.

Mình không biết bạn ạ, nghe thấy thông tin vỉa hè là 650 TOEIC là đã được miễn mà.

Mình pass phỏng vấn nhóm, nhưng phải test lại AV nên mình được gửi kèm danh sách nên biết
Còn miễn test AV là 750 TOEIC

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,767
Thành viên mới nhất
8xbet0bet
Back