Techcombank [HOT] Techcombank tổ chức Chương trình Next Generation Operations Leaders 2014 [15.05.2014]

Có bạn nào có file excel Mẫu đơn dự tuyển theo form của NGO ko? Share cho tớ với. Hic, tớ nộp lúc đầu nên dùng form trên techcombankjobs. Đến vòng tới họ yêu cầu phải điền theo đúng form của NGO mà vào website của Techcombank ko còn nữa :confused:

Có bạn nào có file excel Mẫu đơn dự tuyển theo form của NGO ko? Share cho tớ với. Hic, tớ nộp lúc đầu nên dùng form trên techcombankjobs. Đến vòng tới họ yêu cầu phải điền theo đúng form của NGO mà vào website của Techcombank ko còn nữa :confused:
c gọi điện nhờ anh nghe điện gửi lại cho

Không biết vòng cuối cùng của Tech sẽ thi về cái gì mọi người nhỉ?
Mình được miễn thi tiếng anh rồi nhưng chưa rõ là vòng sau thi ra sao?
t cũng đc miễn thi t.a, nhưng cũng chưa có thông báo gì về vòng sau. T cũng vừa nhận đc mail mời dự hội thảo, mng có ai đi ko nhỉ ?

bạn thi tiếng anh hôm 1/7 gồm những phần nào thế bạn? có khó lắm không vậy??
Thi 2 tiếng y như thi TOEIC ý. Cơ mà part 3, 4 thì nó chỉ hiện từng câu một chứ k hiện 3 câu một lúc. Hơi củ chuối đoạn đó 1 tí. À, được nghe lại lần 2 nhưng tổng thời gian là 2 tiếng nên cần cân đối.

Bạn nhận được mail kết quả phỏng vấn nhóm rồi à
Bạn nhận được mail kết quả phỏng vấn nhóm rồi à? Bạn thi ở đâu vậy?:(;)
Xin lỗi 2 bạn gì giờ mình mới trả lời, tại lười vào đây quá. Mình nhận được kết quả phỏng vấn nhóm từ lâu rồi từ 19/6. Chắc giờ các bạn cũng nhận được cả rồi nhỉ, mình thi ở HN. Nay đi tham gia hội thảo thấy official info như sau, sau vòng phỏng vấn nhóm và tiếng anh thì giữ lại 250 người. sau vòng ability test giữ lại 150 người, sau vòng phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy 65 người. 65 người trên toàn quốc nhé.

Ability test thi bằng tiếng Anh, còn vòng phỏng vấn sẽ được tùy chọn ngôn ngữ phỏng vấn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên