Techcombank [HOT] Techcombank tổ chức Chương trình Next Generation Operations Leaders 2014 [15.05.2014]

Các bạn cho mình hỏi, nếu đã có chứng chỉ Toeic rồi thì có được miễn thi Tiếng Anh ko vậy?

uh mình qua rồi , mà hình như có bằng TOEIC thì cũng đc miễn thi tiếng anh hay sao ý . có bạn nào biết sau vòng tiếng anh là thi kai gì nữa ko

Bạn thi ở khu vực nào vậy? Bạn thi ngày nào ak? Sau bao lâu thì người ta thông báo kq cho bạn vậy?
Sr vì mình hỏi hơi nhiều :D

Pv nhóm thi gì vậy bạn, chia se kinh nghiệm cho mn với nhé!
cho 2 chủ đề rồi bàn luận và lên thuyết trình c ạ .
Các bạn cho mình hỏi, nếu đã có chứng chỉ Toeic rồi thì có được miễn thi Tiếng Anh ko vậy?
có đc miễn đấy , c gửi bản scan bằng cho họ là oki
Bạn thi ở khu vực nào vậy? Bạn thi ngày nào ak? Sau bao lâu thì người ta thông báo kq cho bạn vậy?
Sr vì mình hỏi hơi nhiều :D
tớ thi ở HN c ạ , cũng chả nhớ thi ngày nào nữa . chắc tầm 1 tuần là họ thông báo thôi :D. đỗ hay trượt họ đều có mail thông báo cả đấy :)

có bạn nào biết thi tiếng anh ở tech là thi những gì ko ?
bạn cho mình hỏi chút xíu với, bạn apply về mảng nào của Techcom thế? và khi trình bày là mỗi người trình bày riêng hay trình bày theo tập thể nhóm? và họ phân chia nhóm cho mình ntn vậy? cảm ơn bạn trước nhé!

bạn cho mình hỏi chút xíu với, bạn apply về mảng nào của Techcom thế? và khi trình bày là mỗi người trình bày riêng hay trình bày theo tập thể nhóm? và họ phân chia nhóm cho mình ntn vậy? cảm ơn bạn trước nhé!
ko có mảng cụ thể c ạ , có 5 ng vào pv nhóm thì thành 1 nhóm luôn sau đó bàn bạc cho 1 số ng thuyết trình rồi họ đặt câu hỏi cho những ng còn lại trả lời

có bạn nào nhận được mail cho vòng tới chưa
mình nghe chị nhân sự nói ai qua được vòng phỏng vấn nhóm mà TOEIC < 750 thì test AV lại
dự kiến test ngày 26/27 mà chưa thấy mail gì hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back