NH.Nước ngoài [HOT] Shinhan Bank Vietnam tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Hải Phòng, Bắc Ninh, Bình Dươn

Cái interview information form chính là CV rồi mà nhỉ, vậy file thứ 2 nên nộp file gì đây các bạn? Chẳng lẽ là CV mình tự làm?

Cho tớ hỏi là mình chỉ cần nộp Interview Information Form và 1 cái Cover Letter nữa là đc thôi phải ko các bạn? Chứ có interview information form rồi thì cần gì CV nữa nhỉ @@

Không biết bên NH này có thi tuyển hok nhỉ, nếu có thi tuyển thì mình có kinh nghiệm khi thi NH Việt Thái. Vui lắm đấy. Toàn bộ đề thi bằng Tiếng Anh, pv tiếng Anh. Chỉ có tiếng Việt khi nộp hồ sơ và khi gởi xe vào thi thôi. ^_^

các bác cho em hỏi cái vị trí Banking Officer có phải là đi bán lẻ ko nhỉ? em muốn thi nhưng chỉ muốn làm tín dụng thôi

Không biết bên NH này có thi tuyển hok nhỉ, nếu có thi tuyển thì mình có kinh nghiệm khi thi NH Việt Thái. Vui lắm đấy. Toàn bộ đề thi bằng Tiếng Anh, pv tiếng Anh. Chỉ có tiếng Việt khi nộp hồ sơ và khi gởi xe vào thi thôi. ^_^
Ngân hàng này phỏng vấn hoàn toàn bằng tiếng anh tất cả các vòng, kể cả hồ sơ cũng phải dùng tiếng anh bạn nhé ^^

Có bạn nào nộp hồ sơ được ko? Sao mình thử mấy lần mà vẫn k submit được nhỉ? T___T

Mọi người ơi, cái phần 3 accomplishes ý, có thành tích nổi bật thì mới điền phải không? Mình tự thấy bản thân mờ nhạt quá :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên