SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

hôm mình đi pv là chia ca ra đi. mình pv đầu tiên, từng ng vô 1. pv cá nhân nhưng có 2 ng pv mình. Sẽ có rất nhiều phòng, 1 phòng chia ra 2 3 khu vực pv từng ng. pv nhanh thôi, 5-10'. Quan trọng ngoại hình, ngta nhìn ngoại hình mình rất nhiều, đo chiều cao nữa. Bạn nên trang điểm nhẹ, đánh son nhẹ ko nên lòe loẹt, búi tóc tai gọn gàng. Ăn nói tự tin lưu loát là ăn điểm. Hỏi về bản thân và kinh nghiệm ở chỗ làm cũ thôi, ko hỏi nghiệp vụ gì đâu. Cố lên nhé các bạn :)
chị ơi, chị có làm ở khu vực shb HN ko ạ, chị cho e hỏi về môi trường làm việc và chế độ lương thưởng của SHB vị trí gdv với ạ.

Được em ơi, do vị trí Hỗ trợ tín dụng chỉ tiêu ít hơn mà số lượng hồ sơ khá lớn nên anh muốn hỏi xem các bạn có muốn ứng tuyển các vị trí khác hay không.

Em nghĩ em bạn này vẫn có cơ hội có trong DS thi tuyển HTTD đúng ko anh.
Vì trước đó bạn ấy nộp rồi
Còn bạn ấy gửi mail lại cho anh thì anh nghĩ bạn ấy chưa nộp và gợi ý cho bạn ấy nộp vào HTTD đúng ko ạ ^^

Là sơ tuyển thôi e, ở HN và các CN nhiều UV sẽ có nhiều bàn pv, thường pv rất nhanh vì sơ tuyển, giới thiệu qua bản thân xem giọng nói, ngoại hình, đi đứng vóc dáng tác phong ntn nên chú ý ăn mặc...ngoại hình, giới thiệu...
Anh ơi, em ở Chi nhánh Thanh Hóa trên web là 11 rưỡi pv mà trong email của em là 8 rưỡi. Vậy là giờ nào mới là giờ pv vậy anh? Em cảm ơn anh ạ!

hôm mình đi pv là chia ca ra đi. mình pv đầu tiên, từng ng vô 1. pv cá nhân nhưng có 2 ng pv mình. Sẽ có rất nhiều phòng, 1 phòng chia ra 2 3 khu vực pv từng ng. pv nhanh thôi, 5-10'. Quan trọng ngoại hình, ngta nhìn ngoại hình mình rất nhiều, đo chiều cao nữa. Bạn nên trang điểm nhẹ, đánh son nhẹ ko nên lòe loẹt, búi tóc tai gọn gàng. Ăn nói tự tin lưu loát là ăn điểm. Hỏi về bản thân và kinh nghiệm ở chỗ làm cũ thôi, ko hỏi nghiệp vụ gì đâu. Cố lên nhé các bạn :)
B cho mình hỏi là họ đo chiều cao theo kiểu nào vậy? tháo giày dép ra k ? mình thấy tò mò quá

chị ơi, chị có làm ở khu vực shb HN ko ạ, chị cho e hỏi về môi trường làm việc và chế độ lương thưởng của SHB vị trí gdv với ạ.
Chị chưa làm shb e ơi, mới đậu vào làm giao dịch viên thoi. Còn chưa lên nhận quyết định mà :)) vs lại chị làm ở shb HCM

Có bạn nào pv QHKHCN hôm 12/4 có kết quả chưa dz? Nghe anh pv nói là sau ngày pv 1 đến 2 ngày là có kết quả rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên