SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Đông như vậy chắc chắn là pv nhóm rồi haizzz, HN có hơn 600 chú thôi, mỗi ca 100 người :( SHB lọc hồ sơ dã man thật
Bác nào ca 9h39 điểm danh nào
Xem danh sách mà hốt :(:(
Mình cùng ca vs bạn nì nhé:D

Thêm nữa là mai pvan đông như vậy mà có 30/ca/~100ng thì pvan kiểu gì hả các bác? Em chưa có kinh nghiệm thi bank lắm :(

Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã ứng tuyển vào vị trí Hỗ trợ Tín dụng của Ngân hàng TMCP Sài Gòn Hà Nội. Tuy nhiên do nhu cầu tuyển dụng vị trí này có hạn và xem xét thấy bạn có Kinh nghiệm và Kỹ năng có thể phù hợp với vị trí Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp tại SHB. So sad :( :( Anh @badday ơi, em ứng tuyển sang QHKH Cá nhân có được không ạ ?

Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã ứng tuyển vào vị trí Hỗ trợ Tín dụng của Ngân hàng TMCP Sài Gòn Hà Nội. Tuy nhiên do nhu cầu tuyển dụng vị trí này có hạn và xem xét thấy bạn có Kinh nghiệm và Kỹ năng có thể phù hợp với vị trí Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp tại SHB. So sad :( :( Anh @badday ơi, em ứng tuyển sang QHKH Cá nhân có được không ạ ?
Được em ơi, do vị trí Hỗ trợ tín dụng chỉ tiêu ít hơn mà số lượng hồ sơ khá lớn nên anh muốn hỏi xem các bạn có muốn ứng tuyển các vị trí khác hay không.

các bạn cố gắng lên nhé. Mình sáng nay mới nhận dc đt báo kết quả được nhận làm GDV của SHB rồi. Mừng quá mn ạ :). Các bạn cứ bình tĩnh tự tin trả lời, vòng 1 quan trọng nhất là ngoại hình và cách ăn nói lưu loát tự tin của mn thui :)

các bạn cố gắng lên nhé. Mình sáng nay mới nhận dc đt báo kết quả được nhận làm GDV của SHB rồi. Mừng quá mn ạ :). Các bạn cứ bình tĩnh tự tin trả lời, vòng 1 quan trọng nhất là ngoại hình và cách ăn nói lưu loát tự tin của mn thui :)
Chúc mừng bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back