SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Đợt tuyển này SHB chỉ chấp nhận hồ sơ của các bạn đã tốt nghiệp. Các bạn SV năm cuối được xét tốt nghiệp trong tháng 3, tháng 4 và nhận bằng đầu tháng 4 vẫn có thể ứng tuyển nhé. Các bạn còn lại có thể chờ đợt tuyển Thực tập sinh của SHB, hoặc đợt tuyển tập trung tiếp theo. Đợt này nhiều NH tuyển, còn rất nhiều lựa chọn cho các bạn.
Anh cocghe266 ơi, em ở Đà Nẵng, em chuẩn bị phỏng vấn với SHB Hội sở qua cầu truyền hình, nhưng tìm thông tin kinh nghiệm phỏng vấn như vậy trên ub không có, không biết sẽ phỏng vấn những gì anh hè, anh cho em ít thông tin với ạ, em cảm ơn anh trước.

"Toàn bộ Đơn vị kinh doanh trên hệ thống trừ CN SHB Tuyên Quang và SHB Cà Mau"
Mình hỏi chút, mình thấy trong mục GDV có cả chi nhánh ở Lâm Đồng, vậy chuyên viên khách hàng tuyển cả hệ thống có bao gồm cả Lâm Đồng ko, nếu đc mình có thể thi tuyển, pv tại HN ko ah ?

Đợt tuyển này SHB chỉ chấp nhận hồ sơ của các bạn đã tốt nghiệp. Các bạn SV năm cuối được xét tốt nghiệp trong tháng 3, tháng 4 và nhận bằng đầu tháng 4 vẫn có thể ứng tuyển nhé. Các bạn còn lại có thể chờ đợt tuyển Thực tập sinh của SHB, hoặc đợt tuyển tập trung tiếp theo. Đợt này nhiều NH tuyển, còn rất nhiều lựa chọn cho các bạn.
tin chắc chắn ko bạn, buồn quớ :'(

tin chắc chắn ko bạn, buồn quớ :'(
Em ơi nhận cả sinh viên năm 4 nhé. Chưa có bằng nếu đỗ thì phải cam kết nộp bằng trong thời gian giới hạn nào đó nhé.

Cập nhật thông tin HOT dành cho các bạn sinh viên năm cuối muốn ứng tuyển vào SHB
Theo thông tin mới nhận được là đợt tuyển tập trung đợt này sẽ có cơ hội cho các bạn sinh viên năm cuối, (năm 4, sắp ra trường) sẽ có cơ hội ngang bằng với các Ứng viên khác nhé.
ĐIều kiện là sẽ phải cam kết ra trường đúng hẹn và nộp bằng (Bản photo công chứng thôi) khi chính thức tốt nghiệp.
Một thông tin tuyệt vời phải không ạ.
SHB với môi trường tốt, khả năng thăng tiến cao, chế độ đãi ngộ tuyệt vời sẽ hứa hẹn sẽ là vườn ươm tài năng cho các bạn muốn chấp nhận thử thách và thành công với nghề Ngân hàng.
Ứng tuyển ngay tại Link: shbjobs.com

Em ơi nhận cả sinh viên năm 4 nhé. Chưa có bằng nếu đỗ thì phải cam kết nộp bằng trong thời gian giới hạn nào đó nhé.

Cập nhật thông tin HOT dành cho các bạn sinh viên năm cuối muốn ứng tuyển vào SHB
Theo thông tin mới nhận được là đợt tuyển tập trung đợt này sẽ có cơ hội cho các bạn sinh viên năm cuối, (năm 4, sắp ra trường) sẽ có cơ hội ngang bằng với các Ứng viên khác nhé.
ĐIều kiện là sẽ phải cam kết ra trường đúng hẹn và nộp bằng (Bản photo công chứng thôi) khi chính thức tốt nghiệp.
Một thông tin tuyệt vời phải không ạ.
SHB với môi trường tốt, khả năng thăng tiến cao, chế độ đãi ngộ tuyệt vời sẽ hứa hẹn sẽ là vườn ươm tài năng cho các bạn muốn chấp nhận thử thách và thành công với nghề Ngân hàng.
Ứng tuyển ngay tại Link: shbjobs.com

anh ơi cho em hỏi xíu, đợt trước em có nộp onl qua trang job cua shb, em có up file excel theo như yêu cầu, nhưng hệ thống báo về mail là phải nộp file excel, em có fw file excel cho email đó nhưng ko nhận dc phản hồi nào nữa. cho em hỏi như vậy là dc chưa anh, hay là phải nhận dc mail báo thành công mới dc. tks anh
em da nop 2 lần và 2 lần đều bị như vậy

Mình hỏi chút, mình thấy trong mục GDV có cả chi nhánh ở Lâm Đồng, vậy chuyên viên khách hàng tuyển cả hệ thống có bao gồm cả Lâm Đồng ko, nếu đc mình có thể thi tuyển, pv tại HN ko ah ?
Ai biết trả lời giúp mình với

Ko hiểu bạn hỏi gì? GDV và QHKH đều tuyển ở Lâm Đồng bạn nhé, địa điểm thi tuyển sẽ thông báo sau khi sơ loại, trên lý thuyết là có nhé. Nhưng phỏng vấn hay gì thì đều phải về

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên