SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Nếu phỏng vấn xong kết quả không đạt SHB có hồi âm gì không nhỉ?
trước t pv chuyên viên nhân sự thì không có, sau 2 tuần phỏng vấn mà ko có kết quả gì thì là out, còn không bạn muốn biết thì sau 1 tuần nên gọi điện hỏi bên nhân sự

A Badday cho em hỏi với: nếu giám đốc chi nhánh tỉnh chọn người có kinh nghiệm, thì có cơ hội nào cho ng chưa có kinh nghiệm trong đợt tuyển này ko ạ?vì em nộp về tỉnh, đã pv 2 lần với anh giám đốc và anh ấy chỉ chọn người có kinh nghiệm. Cảm ơn anh!
Hỏi khó thế, nếu mà em nộp một chi nhánh và GĐ CN ấy chỉ muốn tuyển người có KN thì đừng nộp CN đấy nữa nộp chỗ khác thì sẽ có nhiều cơ hội hơn chứ. PV đến 2 lần rồi cơ mà.

Nếu phỏng vấn xong kết quả không đạt SHB có hồi âm gì không nhỉ?
Có em ơi, sau sẽ thông báo kết quả từng vòng cho uv mà.

cho e hỏi cái chỗ thư giới thiệu là ntn ạ,e sv năm cuối chưa có kn nộp kiểu này mong a/c chia sẻ

Cái đó như Nội dung email gửi đi í. hay còn gọi là thư ứng tuyển í. Năm cuối đợt này SHB ko nhận hồ sơ rùi.

Có em ơi, sau sẽ thông báo kết quả từng vòng cho uv mà.

Cái đó như Nội dung email gửi đi í. hay còn gọi là thư ứng tuyển í. Năm cuối đợt này SHB ko nhận hồ sơ rùi.

Anh ơi, gửi qua Web nhưng ko có mail tự động hồi âm thì NH vẫn nhận rồi anh nhỉ :D :D

Hỏi khó thế, nếu mà em nộp một chi nhánh và GĐ CN ấy chỉ muốn tuyển người có KN thì đừng nộp CN đấy nữa nộp chỗ khác thì sẽ có nhiều cơ hội hơn chứ. PV đến 2 lần rồi cơ mà.
Anh ơi cho em hỏi với ạ. Tên file với tiêu đề email thì viết có dấu hay ko dấu ạ?
Em cảm ơn ạ.

Chào bạn, Theo mình bạn nên nộp HTTD vì bạn đã có KN làm HTTD và bên SHB có tuyển nam, còn giao dịch viên bên SHB thường ưu tiên nữ, CN Mình đang tuyeenr 2 GDV nhưng GĐ yêu cầu nữ và tối thiểu 1 năm kn làm gdv thì mới nhận cũng có thể tuỳ chi nhánh cũng có chi nhánh nhận nam, nhưng bạn làm bank rồi thì cũng biết, GDV là dành cho nữ thôi. minh thây HTTD bên SHB mình cũng khá ok về lương và khối lượng công việc.
Thân
Anh ơi, vậy là GDV chỉ tuyển có kinh nghiệm thôi hả anh

Những nới mà shb chưa có cn thì mọi ng ứng tuyển ở nơi nào gần đó cho an toàn. Mình thấy trên web đã cập nhật lại rồi đó
Anh ơi, cho em hỏi nếu pass vòng sơ tuyển thì có thông báo khi nào ạ. Không biết có đậu vòng hồ sơ không nua :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,638
Thành viên mới nhất
youhuihuodog52
Back
Bên trên