SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Nói k phải chê chứ cụ nào làm cái bảng thi này không có chút khoa học nào, k theo abc, k theo ngày tháng năm sinh thì ít ra cũng phải theo khu vực, ví dụ các bạn thi ở khu vực HN thì bao gồm cả mấy tỉnh phía bắc, dù có dùng chức nâng find đi nữa cũng ko thể để cái danh sách như này đc :eek:
Em đọc kỹ lại nhé, QHKH CN chỉ có các bạn ứng tuyển ở HN, còn tỉnh thành khác sẽ tổ chức pv theo từng CN nếu đạt yêu cầu. Những bạn nào có tên trong DS thi cũng sẽ nhận được tin nhắn SMS thông báo.

mình ứng tuyển qua web mà sao ko dc nhỉ.bựa nay xem lại mail thì thấy yc là phải nộp mẫu qua mail ....như gián

Có phải vị trí HTTD ở HN ko thi tuyển mà đợi pv luôn ko. Mình ko thấy danh sách thi, cũng ko biết có qua vòng hồ sơ ko. Quy trình tuyển dụng khó hiểu quá

Tuần trước em mới được mời phỏng vấn CV QHKHDN nhưng tuy nhiên trong danh sách thi ngày 23 không có tên, ko biết có ai từng phỏng vấn chiều ngày 13/4 ở Trần Hưng Đạo có tên trong danh sách thi không ạ, nếu có ới em 1 tiếng để biết mình trượt ạ :(

Tuần trước em mới được mời phỏng vấn CV QHKHDN nhưng tuy nhiên trong danh sách thi ngày 23 không có tên, ko biết có ai từng phỏng vấn chiều ngày 13/4 ở Trần Hưng Đạo có tên trong danh sách thi không ạ, nếu có ới em 1 tiếng để biết mình trượt ạ :(
Đồng cảnh ngộ với bạn. Tuy nhiên trong mail mình lại thấy có câu "Sau thời gian PV sơ tuyển khoảng 1 tuần, SHB sẽ thông báo tới các ứng viên đạt vòng 1 để PV vòng 2" có lẽ nào những người phỏng vấn sơ tuyển đạt thì ko cần thi tuyển mà pv v2 luôn @@

Đồng cảnh ngộ với bạn. Tuy nhiên trong mail mình lại thấy có câu "Sau thời gian PV sơ tuyển khoảng 1 tuần, SHB sẽ thông báo tới các ứng viên đạt vòng 1 để PV vòng 2" có lẽ nào những người phỏng vấn sơ tuyển đạt thì ko cần thi tuyển mà pv v2 luôn @@
Đúng rồi đc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back