SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Hic, có bạn nào biết GDV bên SHB thì chịu chỉ tiêu gì nhiều k ạ, em hỏi mà k thấy bạn nào trả lời hết, hichic :(
Bạn spam quá nên ko ai trả lời cho bạn thôi, topic của sacom bên kia mà bạn cũng vô hỏi SHB được thì mình cũng ạ bạn.
Còn nộp gdv thì chắc chắn phải huy động rồi, còn thẻ hay ko thì tuỳ bank, chắc ăn nhất thì bạn chạy lên SHB Gia Lai gặp anh Đào giám đốc mà hỏi nhé, tuỳ chi nhánh

Chia sẻ với các bạn, làm GDV SHB chỉ tiêu cao nhé, ngày trước mình cũng đậu GDV SHB mà chỉ tiêu cao, với lại mình thấy GDV mà làm giống tín dụng quá, đồng thời thấy SHB tuyển GDV hoài (ko biết lý do là gì mà tuyển liên tục) nên ko có làm :)

Hic, có bạn nào biết GDV bên SHB thì chịu chỉ tiêu gì nhiều k ạ, em hỏi mà k thấy bạn nào trả lời hết, hichic :(
GDV SHB chịu chỉ tiêu chiếm đến 90% công việc đc giao, còn những việc còn lại chỉ là phụ. Chỉ tiêu GDV cao hơn cả QHKH của các NH khác nhiều.

Có bạn nào PV CVKHCN ở CN HCM hôm ngày 12 có kết quả chưa ạ? Nghe đồn là 1 đến 2 ngày sau là có kết quả...

Bạn cũng pv bên pastuer hả,mình cũng đang đợi kq đây,hôm đó pv ok ko bạn?
Uh bạn... Mình cũng đang đợi kết quả. Bạn phỏng vấn lúc mấy h. Mình pv đc hẹn 11h30 đến đông quá nên chìu mới đc vào pv :( .. Có kết quả thì báo cho bà con biết với nhé

Uh bạn... Mình cũng đang đợi kết quả. Bạn phỏng vấn lúc mấy h. Mình pv đc hẹn 11h30 đến đông quá nên chìu mới đc vào pv :( .. Có kết quả thì báo cho bà con biết với nhé
Mình pv lúc 8h40,toàn nghiệp vụ ko à,bạn bị hỏi nhiều ko,pv này còn vòng nào nữa ko nhỉ,chưa gì mới vào đã pv đầu cầu rồi,ko kịp chuẩn bị gì cả

Mình pv lúc 8h40,toàn nghiệp vụ ko à,bạn bị hỏi nhiều ko,pv này còn vòng nào nữa ko nhỉ,chưa gì mới vào đã pv đầu cầu rồi,ko kịp chuẩn bị gì cả
UHM.... Mình cũng dz... Có mấy câu hỏi xử lý tình huống nữa. Mình cứ xử lý theo cách mình nghĩ thôi. Không biết sao nữa :)))... Ngồi đợi kết quả thôi :))
Cuối đợt phỏng vấn mình có hỏi anh HR anh đó nói là chỉ phỏng vấn 1 vòng thôi. Sau ngày phỏng vấn 1 đến 2 hôm là có kết quả.

UHM.... Mình cũng dz... Có mấy câu hỏi xử lý tình huống nữa. Mình cứ xử lý theo cách mình nghĩ thôi. Không biết sao nữa :)))... Ngồi đợi kết quả thôi :))
Cuối đợt phỏng vấn mình có hỏi anh HR anh đó nói là chỉ phỏng vấn 1 vòng thôi. Sau ngày phỏng vấn 1 đến 2 hôm là có kết quả.
Uhm,ko có rõ ràng gì cả,mà nghe nói nếu ko đậu là ko có thông báo gì đâu thì phải

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên