SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Chào bạn, Theo mình bạn nên nộp HTTD vì bạn đã có KN làm HTTD và bên SHB có tuyển nam, còn giao dịch viên bên SHB thường ưu tiên nữ, CN Mình đang tuyeenr 2 GDV nhưng GĐ yêu cầu nữ và tối thiểu 1 năm kn làm gdv thì mới nhận cũng có thể tuỳ chi nhánh cũng có chi nhánh nhận nam, nhưng bạn làm bank rồi thì cũng biết, GDV là dành cho nữ thôi. minh thây HTTD bên SHB mình cũng khá ok về lương và khối lượng công việc.
Thân
mình hỏi ngu cái bên này HTTD thuộc HO rồi thì công chứng đăng ký là vẫn phải đi hay QHKH đi?

Như bên mình thì làm tại chi nhánh thì vẫn phải đi còn PGD thì ko phải đi vì ở PGD chỉ có 1 HTTD so lượng HS nhiều nên QHKH sẽ đi giúp,
mình thấy trước đợt tập trung này các chi nhánh đăng tuyển HTTD rất nhiều, có khi 1 tin đăng đi đăng lại cùng 1 khu vực, k biết nhu cầu thực sự có như vậy ko bạn nhỉ?, 1 ngày bên đó giải ngân nhiều ko mà tuyển lắm vậy (nếu ko tuyển ảo).

Như chi nhánh mình mỗi lần có mặt trên tin tuyển dụng SHB thì đều đúng 100%, Sau khoảng 2 tuan đều có ứng viên tới pv. có đợt tuyển được có đợt ko. theo mình thì có thể do chưa đạt yêu cầu của GĐ nên đăng tin lại lan 2 cho den khi tuyen được đúng yêu cầu. đó là theo suy nghi của mình nhé.
tại vì mình cũng có tham gia đọc cái topic tuyển dụng của SHB, có rất nhiều bạn có exp, đáp ứng tiêu chuẩn mà ko đc gọi đi pv nên mới thắc mắc :D

anh @badday ơi, đợt tuyển tập trung của SHB lần này sinh viên năm cuối ứng tuyển dc k? tại tháng 6 em mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, tháng 8 mới có bằng.

cho mình hỏi ngu với.bình thường thì 1 CN tuyển bn chuyên viên HTTD trong đợt tuyển dụng tập trung thế?:D

mình hỏi ngu cái bên này HTTD thuộc HO rồi thì công chứng đăng ký là vẫn phải đi hay QHKH đi?
vẫn phải đi nhá, thuộc hội sở nếu bạn được phân về pgd thì cứ chạy đi chạy về giữa HO với pgd thường nhá. mấy cái công chứng là HTTD làm tất " theo sự cho biết của bạn mình đang làm hỗ trợ bên SHB cn HCM "

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên