Có bạn nào làm SHB cho mình hỏi chế độ đãi ngộ bên đó tốt không?. Mình đang làm MB

1 số câu hỏi pv review của mấy đứa e 93 thi CV KHCN sáng nay cho các bạn nhá :))
1. GT bản thân
2. Em biết j về vị trí này, ngoài ra còn biết j về các vị trí khác trong NH k? So sánh sự khác nhau giữa vị trí KHCN vs GDV
3. Cho e phát triển KH, e làm ntn, lợi thế của khu vực HN?
4. Hợp đồng TD gồm những phần nào?
5. Em biết j về Luật các TCTD? Ngoài ra e còn biết vb luật nào khác k?
6. Nếu cho em chọn ưu tiên giữa KHCN và GDV, e chọn vị trí nào?
7. Liệt kê các hình thức tín dụng e biết?

Bạn ơi, mình cũng nộp đợt tập trung ở Hải Phòng mà vẫn chưa thấy thông báo gì cả. Bạn được thông báo rồi ah?
Hnay có anh bên HO điện cho mình hỏi là sao TTUV mình k ghi là dự tuyển ở đâu. Mình bảo là ở hp. Thế là a ấy bảo thế a chuyển cho e thi về hp nhé. Mình vừa bảo cảm ơn thì điện thoại sập nguồn. Nên k biết là a ấy chỉ định hỏi vậy hay là tbáo lịch thi nữa. Vậy nên mình lên đây hỏi.

SHB chỉ tổ chức thi với vị trí GDV còn lại đa số là chỉ vòng sơ tuyển rồi phỏng vấn chứ ko làm bài test. Quy trình tuyển dụng của SHB hơi lâu như kinh nghiệm của mình là từ lúc nộp hồ sơ đến lúc báo trúng tuyển mất 4 tháng, nhất là đợt tuyển tập trung càng lâu. Nhưng môi trường và lương lậu SHB oki nên cũng bõ công chờ đợi. :)
CHị ơi cho em hỏi lúc đi phỏng vấn mình nên mang theo những gì vậy chị? Vơi một hội đồng phỏng vấn từng người một hả c? Em cảm ơn chị :)

CHị ơi cho em hỏi lúc đi phỏng vấn mình nên mang theo những gì vậy chị? Vơi một hội đồng phỏng vấn từng người một hả c? Em cảm ơn chị :)
mang Thông tin ứng viên e nộp trên web, in ra cho NH là dc. HD pv từng ng 1 nhé :)

1 số câu hỏi pv review của mấy đứa e 93 thi CV KHCN sáng nay cho các bạn nhá :))
1. GT bản thân
2. Em biết j về vị trí này, ngoài ra còn biết j về các vị trí khác trong NH k? So sánh sự khác nhau giữa vị trí KHCN vs GDV
3. Cho e phát triển KH, e làm ntn, lợi thế của khu vực HN?
4. Hợp đồng TD gồm những phần nào?
5. Em biết j về Luật các TCTD? Ngoài ra e còn biết vb luật nào khác k?
6. Nếu cho em chọn ưu tiên giữa KHCN và GDV, e chọn vị trí nào?
7. Liệt kê các hình thức tín dụng e biết?
Woa
thanks bạn
Mình thấy SHB làm nhanh mà, mình nộp hồ sơ thứ 3 là thứ 4 hẹn phỏng vấn sơ tuyển thứ 5 rồi, đang chờ gọi điện phỏng vấn vòng tiếp theo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên