SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Mà họ nx bạn tô

Mình thì hỏi luôn nghiệp vụ. Chỉ có một ng hỏi thui. Hình như là Giám đốc Bộ phận Thẩm đinhh tài sản. M nghĩ m chỉ có 1 vòng thui. Bạn pjải đợi lâu ùi. Chúc may mắn nhé!
Mình cũng bị quay nghiệp vụ gần 30' ý, sau đó mới trao đổi những thứ bên lề về điều kiện làm việc các thứ. Lo quá, mình đang rất muốn nghỉ việc chỗ này mà tình hình lại phải đợi lâu rồi :(
Anw, bao h bạn có kq thì ới lên đây cho bọn mình biết với nhé :D

M cũng chả bit thế nào. Hỏi bjo có kq thì a ý bảo e đủ tiêu chuẩn, cứ chủ đọộng nghỉ chỗ cũ đi. Haizz phải đợi thui.hj

M cũng chả bit thế nào. Hỏi bjo có kq thì a ý bảo e đủ tiêu chuẩn, cứ chủ đọộng nghỉ chỗ cũ đi. Haizz phải đợi thui.hj
chỉ sợ là 10 người đủ tiêu chuẩn, nhưng chỉ có thể nhận 5 người :(

Anh chị, bạn bè cho em hỏi ạ,
Em đã phỏng vấn ở bộ phận rồi và được báo là phỏng vấn ở HO nữa mà em không biết vòng phỏng vấn tới này sẽ phỏng vấn và yêu cầu những điều gì, mọi người có kinh nghiệm nào xin chia sẻ cho em với.

thường là vậy, tùy từng đợt và tùy từng thời điểm nữa ^^, SHB có gửi thư cảm ơn ko nhỉ, ko nhỡ đâu tạch còn biết là tạch rồi chứ :D
ko gửi thư cảm ơn đâu c ạ, lần trước bạn t thi QHKH qua test đi pv và bị tạch k đc thông báo gì đâu, tự ngầm hiểu thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên