SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

ai cho em biết mã của bên Tài Chính Kế Toán ở chỗ nào không ạ, trên wed của SHB không thấy có nhưng trong phần down về thì thấy có , anh chị chỉ giúp em với

Là một SHB member, mình phải khẳng định là môi trường làm việc ở SHB HO khá tốt. Mình đã từng làm Seabank, HDB, rồi nhảy sang bảo hiểm từ nhân thọ, phi nhân thọ, tư vấn du học và bến đỗ hiện tại là SHB. Đợt này SHB tuyển mạnh, công khai, bạn nào có khả năng cộng một chút may mắn thì chúng ta sẽ là đồng nghiệp. Các chế độ ở SHB HO cũng khá hấp dẫn nhé, good luck to all!
Em cũng mới được goi làm vị trí kế toán tổng hợp ở SHB ở HO, chị có biết vị trí này làm công việc gì và chế độ cụ thể ở HO không?hi Thank chi

Các tiền bối cho em hỏi với ạ. Trong mục Hồ Sơ ứng viên nó có cái mục nộp KÈM KẾ HOẠCH CÔNG TÁC.
Vậy cái mục đi kèm hồ sơ ứng viên là kế hoạch công tác thì là cái gì ạ. Em tìm mãi mà không thấy. Hỏi mọi người ai cũng bảo là cái này có trong CV rồi mà :(
Em vẫn lăn tăn cái này nên chưa gửi hồ sơ. Mới ra trường nên nhiều cái bỡ ngỡ quá :D.
Đọc kỹ trước khi nộp hồ sơ nhé, không khéo nộp...nhầm bỏ mịa.;)

Anh @cocghe266 ơi, em mới nộp vị trí Chuyên viên phát triển khách hàng Cá nhân ở HO, hết hạn nộp hồ sơ hôm 10/7 vừa rồi, bây giờ có được nộp tiếp không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên