SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Cậu cũng giống mình thế. Đợt trước mình cũng pv ở vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển ngày 9/9 pv vs chị Hà. Sau đó 2 tuần họ gọi và offer mình sang bên chuyên viên kế hoạch, nhưng mình vẫn giữ quan điểm cũ. Thế là giờ tạch cả 2 :((. Mà bên vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển cũng đã chốt hết danh sách rồi hả cậu ?

Cậu cũng giống mình thế. Đợt trước mình cũng pv ở vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển ngày 9/9 pv vs chị Hà. Sau đó 2 tuần họ gọi và offer mình sang bên chuyên viên kế hoạch, nhưng mình vẫn giữ quan điểm cũ. Thế là giờ tạch cả 2 :((. Mà bên vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển cũng đã chốt hết danh sách rồi hả cậu ?
Bên nghiên cứu phát triển tuyển được người rồi bạn nhé. Một em sinh năm 89, du học nước ngoài về :) Hình như mỗi vị trí chỉ lấy 1 người thôi thì phải :)

Thế có bạn nào biết thông tin gì về bên Giám sát tín dụng không? Không biết đã tuyển được người chưa nhỉ :-s

Mới có các vị trí của Ban kế hoạch và Thông tin quản trị được gọi đi thử việc thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên