SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Hoaquan ah. Biết đâu em không fải fỏng vấn. Vì người gọi cho chị hỏi vô duyên fết, bảo là lần trước em phỏng vấn chưa nhỉ. Song rồi hỏi lần trước e nộp hết hồ sơ chưa, vậy e chỉ cần mang Chứng minh thư đi nhé.

chị ơi, hay là pv lần 2 để bổ sung cho lần 1 những ai pv còn đuối thôi! hỏi ng vụ thì em chết! em chả biết gì

Hoaquan ah. Biết đâu em không fải fỏng vấn. Vì người gọi cho chị hỏi vô duyên fết, bảo là lần trước em phỏng vấn chưa nhỉ. Song rồi hỏi lần trước e nộp hết hồ sơ chưa, vậy e chỉ cần mang Chứng minh thư đi nhé.
E cảm ơn c đã động viên e, e cũng hi vọng thế c ak. C cbị cho tốt mai đi pv gặp may mắn nha

Thanks e nhiều nhé hoaquan! Uh, Chị cũng nghĩ ocykid nói đúng, chắc fỏng vấn bổ xung thôi. Hoaquan cứ chờ nhé. Mai có cơ hội hỏi Chị sẽ hỏi rõ ràng rùi thông báo lên cho e đc biết.

Yên tâm đi ocykid. Cứ bình tĩnh nhé. Mặc dù Chị cũng thấy run ghê, nhưng bình tĩnh trả lời nhé. Câu nào ko biết câu trả lời liệu đúng hay không thì e cũng cứ nói quan điểm rồi đừng ấp úng gì. Xử lý nhanh và nhạy bén là đc thôi. Như A Chị trước đây thi MB cũng thế, ko biết nghiệp vụ đâu vì sau họ còn đào tạo nữa nên E đừng lo laqngs wá. Giờ A chị làm Phó phòng tín dụng MB rùi. Nên cô gắng bình tĩnh nhé mọi người. Good luck for all ^.^

lichdragon bạn thi giao dịch viên phải không? Hôm nay bạn có đc gọi đi với chị thu không thế? hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên