SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Bạn nào thi chi nhánh Tiền Giang có gọi điện thì thông báo lên cho mọi người biết nha!! :(

lúc chiều ông bạn thi chung chi nhánh tiền giang với mình gọi cho mình noi hội sở co gọi cho ổng hỏi về cái form mẫu bi lỗi, xác nhận lại thời gian công tác gi đó...,ngoài đó ngta nói tuần sau có kqua,
vậy ai dc goi là đậu rồi hà các cậu ???
mình chờ mãi chẳng thấy đâu bun bùn cái bung chiều giờ làm ko dc gì haiz

Ủa. Mình mới xem lại trong danh sách các thí sinh thi Kế toán, đâu có ai tên Nguyễn Ngọc Thạch đâu bạn? Nếu bạn nói vị trí trưởng và phó phòng kế toán là pv riêng, ko có thi chung với tụi mình. Vì vậy các bạn trong list thi kế toán chi nhánh ĐT hãy cứ yên tâm nhé.
bạn noibinhyennhat oi, em mình cũng thi kế toán đồng tháp, bửa HO cũng gọi điện lần 2 hỏi vài câu về cong việc, lương. HO noi có gì sẽ gọi sau mà tới giờ chưa thấy gì hết. Mình cũng được biết là có bạn thi kế toán nhưng k có được gọi lần 2 giống bạn và em mình. có gì cho hay với nha.

lai tuan sau co ket qua nua ha ta...huy_index thi cu cho tuan sau di co the form cua ban ko co loi nen ng ta khong goi...cu tin vay di...hihi...co the ong ban cua ban co viec lam roi nen ng ta xac nhan lai thoi gian cong tac...lac quan len

gọi lên phòng nhân sự, ng ta bảo chưa có kết quả! bạn nào được gọi thì báo lên đây cho anh em mừng nhá!

ôi... Có ai được gọi kế toán Tiên Giang chua ta? :) Có thì mọi người cho biet nha

nghe nói tuần này có kết quả ! hồi hộp quá! ai được gọi Ninh Bình chưa?

Sao nghe nói co kq trong tuần mà chờ dài cỗ ko thấy tic tức j cả, gần tế rui,huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên