SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

hu, em thi nb day, chi co tin gi thi pm tren day cho em biet voi nhe. cho mai, cang cho cang thay hoang mang

Phamhuehvtc E thi vị trí gì vậy e. Chị nghe có người Nói tuần sau có kết wả. Chị cũng đang hy vọng wá mà ko biết sao nữa.

SHB Dong Thap co 2 suat Ke toan da bi Mr. Nguyen Ngoc Thach lay roi... haizz ... tieu cuc
Ủa. Mình mới xem lại trong danh sách các thí sinh thi Kế toán, đâu có ai tên Nguyễn Ngọc Thạch đâu bạn? Nếu bạn nói vị trí trưởng và phó phòng kế toán là pv riêng, ko có thi chung với tụi mình. Vì vậy các bạn trong list thi kế toán chi nhánh ĐT hãy cứ yên tâm nhé.

Bạn nào có kinh nghiệm đi thi SHB vị trí Giao dịch viên ko? cho t xin ít lời khuyên đi. Chả bjk chuẩn bị những j :(

Ủa. Mình mới xem lại trong danh sách các thí sinh thi Kế toán, đâu có ai tên Nguyễn Ngọc Thạch đâu bạn? Nếu bạn nói vị trí trưởng và phó phòng kế toán là pv riêng, ko có thi chung với tụi mình. Vì vậy các bạn trong list thi kế toán chi nhánh ĐT hãy cứ yên tâm nhé.
haha, bạn vào google gõ thử tìm koi Mr ấy là ai nhé, cộng thêm cụm từ "NHNN CN Đồng Tháp" nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên